Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

musoma airport masikitiko

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Semilong, Aug 1, 2011.

  1. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    juzi nilikuwa naenda mwanza na precision kwa bahati tukatua musoma kabla ya kufika mwanza, nilishangazwa na hali ya uwanja lakini cha kustaajabisha zaidi ni pale nilipoona ndani ya uwanja hamna lami kuna udongo na pembeni ya uwanja kuna barabara ina lami. Nilijiuliza maswali mengi sana juu ya decision makers wetu nikakosa majibu.

    hawa watawala wetu wanamatatizo gani wanashindwa kuweka lami kwenye uwanja wanaweka kwenye barabara
     
  2. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ulikuwa unaenda Mwanza kutoka wapi?
     
  3. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kutoka dar
     
  4. w

    wesleyking New Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
     
Loading...