Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muslim university of morogoro na scandle ya uongozi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by maliki marupu, Dec 27, 2011.

  1. m

    maliki marupu Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati chuo kikuu cha waisla kinaanzishwa watu wengi hawakuwa na matumaini kuwa chuo hicho kingeweza kupata uongozi makini ambao ungepelekea wanachuo kusoma na kuhitimu masomo yao.hii ni kutokana na ukweli kuwa taasisi nyingi za kidini zimekuwa chini ya migogoro.hali hiyo iliperekea sintofahamu kubwa juu ya hatma ya chuo hicho kitaaluma.lkn hali ilikuwa tofauti kwani tangu chuo kimeanzishwa idadi ya wanafunzi wanaodahiliwa imeongezeka kwa kasi kutoka kutokana na kiwango cha hali ya juu cha wahitimu hao wanaotoa changamoto za kitaaluma ndani na nje ya nchi.pia ni uimala mkubwa wa vc pr.njozi kwa kuhakikisha anatenda haki za msingi kwa wanafunzi wote bila kujali dini zao nakumbuka mwaka 2007 pr.njozi alizungumza na wanachuo na kuwaambia "utakuwa umetenda kosa sana kama hautojiainisha kuwa wewe ni dhehebu gani ili utendewe haki zako za msingi" kauli hiyo inathibitisha uhakika wa kulinda na kuheshimu imani ya mtu kwa mujibu wa kanuni na taratibu zilizowekwa.pia chuo hicho kimeweza kutoa wahitimu walioweza kugombea ubunge udiwani na wengine kulitumikia taifa ktk kada mbalimbali za kitaaluma.uwezo huo hauwezi kufikiwa bika kuwepo na tija na kujituma.hili hiyo imefikiwa kama vyuo vya dini kam st.augostine nawashukuru sana 0712099058
     
  2. m

    maliki marupu Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati chuo kikuu cha waisla kinaanzishwa watu wengi hawakuwa na matumaini kuwa chuo hicho kingeweza kupata uongozi makini ambao ungepelekea wanachuo kusoma na kuhitimu masomo yao.hii ni kutokana na ukweli kuwa taasisi nyingi za kidini zimekuwa chini ya migogoro.hali hiyo iliperekea sintofahamu kubwa juu ya hatma ya chuo hicho kitaaluma.lkn hali ilikuwa tofauti kwani tangu chuo kimeanzishwa idadi ya wanafunzi wanaodahiliwa imeongezeka kwa kasi kutoka kutokana na kiwango cha hali ya juu cha wahitimu hao wanaotoa changamoto za kitaaluma ndani na nje ya nchi.pia ni uimala mkubwa wa vc pr.njozi kwa kuhakikisha anatenda haki za msingi kwa wanafunzi wote bila kujali dini zao nakumbuka mwaka 2007 pr.njozi alizungumza na wanachuo na kuwaambia "utakuwa umetenda kosa sana kama hautojiainisha kuwa wewe ni dhehebu gani ili utendewe haki zako za msingi" kauli hiyo inathibitisha uhakika wa kulinda na kuheshimu imani ya mtu kwa mujibu wa kanuni na taratibu zilizowekwa.pia chuo hicho kimeweza kutoa wahitimu walioweza kugombea ubunge udiwani na wengine kulitumikia taifa ktk kada mbalimbali za kitaaluma.uwezo huo hauwezi kufikiwa bika kuwepo na tija na kujituma.hili hiyo imefikiwa kama vyuo vya dini kam st.augostine nawashukuru sana 0712099058
     
  3. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Hueleweki. Kama na wewe ni mwanafunzi au mhadhiri wa hapo, na umeandika hayo, basi watanzania tunastahili kupewa kejeli kuhusiana na elimu zetu!
     
  4. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ww ni mhitimu wa hiko chuo? km ndio unakiabisha sana if at all they have those credentials........... Title na content vuru vuru.... TOFAUTI kbs...........
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Bado hujasomeka vizuri,
    Kwa mbali naona kama unataka kukifagilia chuo cha MUM lakini sasa huo mpangilio wa habari yenyewe unatia mashaka.

    Kama wewe ni product ya MUM, basi bado chuo kina safari ndefu kufikia mafanikio yanayotarajiwa, ambayo kila mtanzania anaweza kujivunia bila kujali kasoma wapi na ana itikadi gani ya kidini.

    Sijafahamu hiyo namba ya simu uliyoweka ni ya kwako ama ya nani na kwa sababu gani.

    BTW, Msalimie Mr. Kassim Umba-depity VC finance & administration.
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sasa hiyo scandali ya uongozi iko wapi?
     
  7. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    A typical 'educated muslim' !
     
  8. G

    Geka Senior Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi na wewe ulishiriki kwenye ule mjadala wa radio IMANI kama alivyosema MS!
     
  9. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    a typical educated christian
     
  10. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    That wasnt necessary..
     
  11. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    "Depity" VC au deputy VC? Assuming ni typo ina maana yeye si Dr?

     
  12. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    How Pathetic!

    Never make a defense or apology before you are accused.

    Charles I, King of England.
    (1600-1649)

    Una mambo mabaya sana kisaikolojia yanakusumbua. Na kama hiyo ndio namna yako ya ku-present mada, basi bora chuo kifungwe.
     
  13. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    sasa wewe msomi mzima unashindwa hata kuandika neno "scandal" na unaandika "scandle". Hahaaa! ama kweli moro islamic university kuna wasomi!
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kichwa cha habari hakiendani na maelezo yako.over
     
  15. Catagena

    Catagena Member

    #15
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Your heading and the contents are two ends of the continuum.....If you are an undergraduate student, revisit your writing skills lecture notes. If you are a lecturer or thereabout, mmmmmhhhh, it gives chills.

    However, your message is understood with difficulties. I personally got what you wanted to say. Know your audience first before writing and Improve your writing skills.

    But again colleagues and friends, difficulties in writing for Tanzanian students are not amenable to one University only, it is such a serious matter which needs remedial measures. I have experienced such perils from students coming from the highly GLORIFIED UNIVERSITIES in the country.

    Remember, you all went to the same secondary schools, much less, the government ones, which are more or less orphaned.

    Being good at the University requires concerted personal efforts, it doesn't matter whether you went to Oxford or Harvard, no working hard, you will remain a bull shit.
     
  16. n

    ng'wabuki Member

    #16
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Andamaneni mkadai mahakama ya kadhi na misikiti iwepo kila baada ya mita 100 tena ijengwe na serikali
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Madrasa al sul
     
  18. K

    Kandukamo Member

    #18
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama kweli great thinkers wamevamiwa!Mungu okoa kizazi hiki na elimu wanayopewa!
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    +al shabaab
     
Loading...