Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muslim universities

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzito Kabwela, Aug 13, 2011.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Wadau naomba kujua, Muslim Universities zipo kwenye nchi gani zingine mbali na Tanzania?
    Na zenyewe zinaendeshwa kama huku kwetu Tanzania kwamba hata enrollment imekaa kibaguzi?
    Waalimu wao wana sifa zipi au kama huku kwetu Tanzania ambapo karibu wote ni toutorial assistants.
    Na wao wana majengo ya kupewa au wamejenga ya kwao?
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Mi simo.
     
  3. K

    Kanefuka Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huna nia ya kuelewa wewe tuondolee ujinga wako.
     
  4. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,821
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    Utasomewa YASIN wewe, shauri yako.
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    jibu hoja wewe usitumie kalio lako kufikiri
     
  6. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Muslim universities hakuna kudisco.vina sifa ya kipekee!du ni hatari kwa taifa.
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    wakuu naomba kujua kama hizi muslim universities wana maprofessor waislam au wanategemea wa kikristo??na kama wapo naomba sifa zao
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Hao ndio mabingwa wa chuki na ubaguzi,yaliyotekea N.sudan na s.sudan wanayatengeza hapo morogoro! chuo chenyewe walipewa haya tutawaona mwisho wao kama si Anguko kuu kwanza hawana uzoefu kwa kuendesha mambo ya elimu , shule zao ni uozo!
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    <br /> <br / huna jipya wewe umekazana na chapter 8 chapter 8 inamaana kila anayepinga hoja yk ni cmd? Unamawazo mafupi km maisha ya funza
     
  11. Fighter

    Fighter JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 611
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    uwezo wako tu ndio shida!!!kilaza sio darasani tu
     
  12. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  13. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kamata ''like'' hapo!!!

    wewe bhanaaa!!!
     
  14. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    aseee, karibu MCHANGIA CHAEEMA!!
     
  15. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #15
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ..... Je wajua ya kuwa au hujui tukuambie kuwa, mpaka wa South na North Sudan uliwekwa na Waingereza wakati wanaitawala Sudan ?!
    .... Je wajua ya kuwa au hujui tukuambie kuwa Waingereza waliweka Marufuku ya waSouthern wasipande kabisa North ili wasiingie katika Uislaam (Divide and rule !)!?
    .... Je wajua ya kuwa au hujui tukuambie kuwa Mabeberu mbinu hii wameitumia Korea Kaskazini na Kusini, Ujerumani Magharibi na Mashariki !
    ?
     
  16. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #16
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145

    ........... Mzee vp ! tuwarudishie majengo yenu !? .............. tukisoma taabu, tukiacha tukaenda zetu Madrasa taaabu !? ....... khaaah ! watu mna wivu na choyo nyie !
     
  17. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    wewe ndugu yangu nikikutana na post yako humu JF, huwa naona vitu wiwili kusifia CDM na kuponda Uislam,
    JF, kwako ni uwanja wa Mapambano dhidi ya Uislam, kweli kina MS wapo wengi humu JF
     
  18. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Kama Tumaini University, 1st Class za LLB kibao still hawapati ajira.
     
  19. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,112
    Trophy Points: 280
    sharmoot &*^%$& , :angry: you know nothing about Muslims & Islam ....
     
  20. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,816
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280

    Alaaaa kumbe South Korea wasiende North Korea wasije kuwa Waislam vivyo hivyo West Germany wasiende East Germany wasije kuwa Waislam....hivi elimu za design hii huwa mnafundishana saa ngapi?
     
Loading...