Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Musitakabali wa elimu kwa watanzania

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by edwin abdallah, Jan 27, 2012.

  1. e

    edwin abdallah Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni jambo la kushangaza kwa Serikali inayojiita Sikivu huku ikiwa inayumbisha Raia wake kila Kukicha. Mara leo utasikia hakuna Mitihani tena wa Taifa kwa S.T.D IV au FRM II Mara hakuna kulipa Ada za mitihani ya Taifa Kwa SEc. baadae mitihani imerudishwa na ADA za mitihani zinarudishwa vilevile kinyemera. Hivi hii ni Serikali Mikini au ina vichwa vya Wendawazimu ambavyo havifikilii mbeleni kuna nini na ni Aina gani ya Elimu itolewe kwa Raia. Kwani ni jambo la kushangaza na hapo ndo unapoweza kusema kweli hatuna watu makini Serikalini katika kupanga msitakabali wa Elimu ya Bongo Je tutafika kwa usawa huu?
     
  2. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    serikali ipi unayoizungumzia?maana mimi sihesabu kama kuna serikali
     
Loading...