Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Music

Discussion in 'Entertainment' started by minara, Feb 3, 2010.

  1. m

    minara Member

    #1
    Feb 3, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba huu wimbo na mwimbaji.sikiliza hiki nilicho rekodi kwa simu.angalia kiambatisho
     

    Attached Files:

  2. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haeleweki...
     
  3. m

    minara Member

    #3
    Feb 3, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uliopa kwenye kiambatisho hapo niliurekodi redioni kwa simu yangu ya mkononi
    ubora wake ni hali ya chini, nahitaji uliobora zaidi sina uhakika wa jina la wimbo.
    jaribu kusikiliza kiambatisho nilichotuma
     
Loading...