Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Music systems

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mwalimu, Dec 27, 2010.

  1. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Music system za kizamani...
    System2.jpg

    VS
    System za kisasa (home theater)...
    Samsung-HT-AS730--angle1_610x435.jpg
     
  2. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Safi . zinapatikana wapi?
     
  3. m

    mnyamwezi Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    bei gani???
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hujaeleweka mkuu...sijui ni bichwa langu binafsi lina shida?!
    Unataka nini sasa?
    Unauza?
    Unahitaji?
    Umeleta mjadala watu walinganishe au?

    Kwanza Music system za kizamani labda ungeweka kitu ilikuwa inaitwa gramophone, kama hii hapa, ndo ningekuelewa

    :[​IMG]
     
  5. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo la pili freshi kaka hasa upate mzigo wa harman kardon
     
  6. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  7. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Zama zetu bila kununua full set ijaze rack hujakamilisha. Siku hizi home theater (10 speakers) inatosha! LOL
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Zinapatikana madukani jamni khaa:whoo::whoo:
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,822
    Trophy Points: 280
    wabnataka hadi namba ya simu ..tuwape ya china nini
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Itabidi tufanye hivyo khaaa sijui wanadhani vinaokotwa!!
     
  11. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa namaanisha hivyo mkuu (highlited)...

    Kwenye masuala ya ubora system zipi zilikuwa bomba zaidi?
     
  12. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Nakufagilia mkuu Pakajimmy kwa kunirudisha 47, no 42!!
    Si wengi wanafahamu kuwa zilikuwepo gramaphones enzi za mababu zetu , na ukiwa nazo wewe uliitwa mkali!
    Si redio nyingi hapa nchini zenye miziki ile ya GV kuanzia GV1-GV10, na zilikuwa za kiCuba etc.
    Ukiwa na mtambo kama wa hapa chini wewe mkali.
    [​IMG]
     
Loading...