Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Music production

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Jomla, Jul 9, 2012.

  1. Jomla

    Jomla Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    habari zenu wandugu,kwa kweli wandugu nina ndoto ya kuja kuwa muandaaji bora sana wa music ila wapi chuo bora cha music production au nani ana mautundu haya nipate kufunguliwa 2 akili kidogo coz hii n ndoto yangu toka mdogo sana. Nipo arusha na nimezunguka sana bila mafanikio na nimemaliza six mwaka huu.msaada please wakuu.
     
  2. GABOO

    GABOO Senior Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuwa karibu na maprodyuza utatoka,wengi wamejifunzia kupitia internet,kuhusu chuo labda THT
     
  3. Fakhi Jumaa

    Fakhi Jumaa JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 239
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kwanza lazima uwe na Kompyuta yako binafsi,mf Laptop,au hata Desktop yenye uwezo mkubwa (Program nyingi za Music Production ni Kubwa).Pili tafuta(omba,nunua) Program za Qubase,Au Fruitloops au kwa kuwa unaanza siyo mbaya ukaanzia kuitumia Hip Hop E -Jay, baadae ukishazizoea hizo program anza kutembelea studio mbali mbali, usiogope masimango au dharau, (kwani ndo tabia ya 'Maprodyuza' wengi wanaojiona wako juu).Halafu usikifiche kipaji chako,onesha ulicho nacho popote inapotokea nafasi.Kila kitu kizuri kina usumbufu wake.Kwa Arusha watafute watu kama Nah Reel(Pah One) au John B(John Blaze) au Maproducer wadogo wadogo unaweza kutimiza ndoto yako ukijituma.All the Best
     
  4. Fakhi Jumaa

    Fakhi Jumaa JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 239
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Usisite kuingia mitandao kama Youtube,Lynda.com ,au yoyote unapoweza kupata Tutorials za kukisaidia kukuongezea Mautundu zaidi ili uje uwe Mkali sana hapo baadae,Kumbuka Producer hafundishwi Chuo,kile ni Kipaji ambacho unaongeza na ubunifu wako zaidi.Chuo wanaki 'garden' kipaji chako tu.
     
  5. Jomla

    Jomla Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    asante sana mkuu nimekusoma
     
  6. Jomla

    Jomla Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    dah pamojah sana
     
  7. Jomla

    Jomla Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    1 lv mkuu
     
  8. venant vincent

    venant vincent Member

    #8
    Jul 11, 2015
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    umefikia wap on music production? ,mimi ni mtumiaji wa fruity loops na kidogo ableton live ,,,tunaweza kubadilishana mawazo nichk kwa 0657650403 ..
     
  9. Murano

    Murano JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2015
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 1,525
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
  10. TOFU

    TOFU JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2015
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chalie ya Ara..
    Nitafute nikupeleke kwa Naahrel..
    Tafuta ada kidogo tu na uwe na bidii
     
Loading...