Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Music education

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mzee Mwafrika, Jul 14, 2009.

  1. M

    Mzee Mwafrika Senior Member

    #1
    Jul 14, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimeamua kuileta hapa maana haifai kule kwenye entertainment!Hii thread maalamu kwa wenye elimu ya muziki (classical music) kubadilishana mawazo na vitu kama music sheets nk.

    Mimi guitarist(classical),ndio naanza anza;nimegundua upungufu wa music sheets hasa za guitar online.NITASHUKURU MKINITUPIA JAPO CHACHE(attachements).

    Hivi elimu ya mziki ipo bado kwenye mitaala yetu?Mimi sikupata bahati ya kufundishwa shuleni mliosoma mtueleze!
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kama unamaanisha tablature zipo kibao online Google "jina la wimbo tab" e.g
    "hotel california tab".

    Pia kuna program inaitwa Guitar Pro ambayo unaweza kudownload nyimbo zake, kisha inaonyesha na hata inapiga muziki.
    [​IMG]

    Halafu anayejua hapa bongo Electric Guitar inapatikana wapi anajulishe, pia wastani wa bei kama inajulikana.
     
  3. M

    Mzee Mwafrika Senior Member

    #3
    Jul 15, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Shukrani mkuu!Ngoja nijaribu hiyo Guitar pro!Sipo bongo mkuu na haya mambo wengine tumeanza ukubwani basi tabu tu!
     
  4. M

    Mzee Mwafrika Senior Member

    #4
    Jul 15, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi bongo kuna classical guitar kweli ama?
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Ya classic guitar ipo, ninayo moja hapa ya kaka yangu, amenunua bongo.
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    I play the guitar too... and that is not the only thing I play, if you know what I mean. lol
     
  7. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    acoustic guitar dogo ni 180000
    electric guitar kuna 250000 ambayo inatumia umeme tu.. na 300000 inayotumia umeme na bila hata umeme pia inafaa. Niliwahi kuulizia kariakoo kwenye maduka ya vifaa vya muziki.
     
  8. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Jamani kiukweli gitaa ndio kifaa cha mziki kinachovutia. Nataka nitafute mahali pazuri wanapofundisha kuplay guitars hapa bongo.
     
  9. M

    Mtambob Member

    #9
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah apollo umelenga kwl me mwnyw natamani kuchezea gitaa ila ttz cjui wp pa kuanzia nikimanisha pa kujifunzia
     
  10. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    usiwe na shaka. Hata mimi natafuta mahali pazuri wanapofundishia. Nikipata maeneo mazuri nitakujulisha ndugu yangu.
     
  11. M

    Mtambob Member

    #11
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa poa apollo jst inform me ukipata!
     
  12. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    hamna shaka Mtambob. Usiku mwema. :)
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    top shop karibu na lumumba ... iko mt wa uhuru wana vifaa vizuri vya muziki
     
Loading...