Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Musiba, Cyprian Afunguka kuhusu madhambi ya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mashikolomageni, Oct 18, 2012.

  1. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mwandishi wa habari Cyprian Musiba amefunguka na kulaani matumizi makubwa ya Rushwa na maovu mengine kipitia ukuta wake wa sura kitabu.


    Cyprian Majura Musiba[​IMG]TANURU LA FIKRA


    Sambala Nakushukuru..

    Inasikitisha kuona Vijana wa sasa tena wengi wao watoto wa maskini kama mimi wanatetea Maovu..wanatetea wezi wa Maliasili za Tanzania,,wanatetea Vibaka wasiolipa kodi,,Wanatetea Majambazi yasiyotumia Slaa wala Risasi,,CCM ni chama cha watu,,CCM ni chama cha wakulima na wafanyakazi,,Uongozi ni Maisha ya watu,,hatuwezi kuhama CCM kwa kuwaogopa baadhi ya wezi na majangiri waliojificha CCM ili watekeleze wizi wao,,tutaendelea kubaki CCM na tutaendelea kusema hata tukiwa nje ya Uongozi,,chama hiki ni chama cha wakulima na wafanyakazi,,hatuwezi kuogopa kusema namna chama kinavyotafunwa na majambazi waliojificha kwenye CCM eti tutaambiwa tumeshindwa,la asha tutasema kila wakati na ikiwezekana hata kuandamana tukiwa tumevaa sare za CCM kupinga Mafisadi waondolewe katika chama hiki kilichotukuka afrika,na duniani,,Vijana wazalendo tuliomo ndani ya CCM tunapaswa kuungana kuwapinga wezi,,kupingwa rushwa,,na wale wanaotumia chama kujinufaisha huku wakiwaacha wananchi wanatahabika..haya siyo lazima yasemwe na Mbowe ama Lisu ndio yaonekane ya maana,,CCM itajengwa na kusimamiwa na wanaccm wenyewe..lazima tuwe na utaratibu wa kumsaidia kiongozi wetu wa nchi na mwenyekiti wa chama kupambana na haya majambazi haya yaliyojificha kwenye chama ili yatekeleze wizi na ujanja ujanja wao..

    Naomba kuuliza kama mwanachama wa ccm anagombea tu UNEC wa Wilaya ama mwenyekiti wa CCM mkoa ama wilaya ama UWT ama wazazi anatumia zaidi ya milioni 300 kwa nafasi ambayo haina mshahara wala malipo,,unategemea huyu jamaa anaweza kuwatetea watanzania wanateswa na mfumko wa bei? huyu zaidi ataenda kutetea dili zake na wajanja wenzake ambao wamemsaidia kwa michango kumweka katika nafasi ya uenyekiti wa CCM wa Mkoa ama wilaya..kwa nini wafanyabiashara wote sasa wanakimbilia kwenye uongozi CCM hata wale wachafu kabisa wasiokuwa na sifa,,

    Kwa kutumia fedha zao wanajaribu kushawishi wanachama wa ccm watenganishe Uenyekiti na urais,,wanawaza kutumia Fedha zao kumpandikiza mtu eti agombee uenyekiti wa ccm taifa,,hawa watu ni hatari kwenye chama ni tishio kwa mustakabala wa chama..

    Kazi kwako ukinipiga ngumi ya sikio mimi napiga ngumi pua..


     
  2. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kwanini mkishashindwa ndo huwa mnasema haya? Pole bana, kubali kushindwa ni sehemu ya kushindana
     
  3. L

    Lua JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tutolee ***** wako huko, siku zote ulikua wapi hadi ushindwe ndio unapiga kelele!
     
  4. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unayosema ni ya kweli lakini kwa nini usubiri mpaka ushindwe ndo useme tena kwa hasira. CCM wote mmeoza. Ungeshinda usingeyasema haya yote. We ni mwizi kama hao unaowasema tena bila kuwataja majina, kuendeleza utamaduni wenu wa majungu. Hamjifunzi???
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,192
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Huyu Musiba anachekesha kweli kweli, ina maana siku zooooooooooooooooooote hizo alikuwa kipofu juzi alipopigwa chini ndiyo amefumbuka macho na kuiona rushwa katika CCM. CCM na rushwa ni kama uji na mgonjwa.
     
  6. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ana uhakika gani kwamba huyo mwenyekiti anapambana na majambazi???

    Orodha ya mafisadi bandarini anayo yeye...
    Orodha ya wala rushwa tra anayo...
    wauza unga anayo...
    hoja ya kutenganisha biashara na siasa anayo...

    Inahitaji moyo wa chuma kuamini asemacho Musiba!!

    Otherwise nafasi za uDC zimeisha, pengine asubiri huenda yule DC alomtukana mwanasheria anaweza kupigwa chini
     
  7. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    funguka vizuri kaka tujuze huyo mwenyekiti mgawa rushwa na wenzake wote unaowajua ili nasi tujihadhari nao zaidi ya yote bwana musiba kwani hukufanya utafiti wakati unaasi wananchi na kujiunga ccm kuwa ujiandae kuwa na hela popote unapotafuta nafasi? maana asilimia 85 ya wajumbe wa nec ccm ni lowasa type (mambo ya fedha)
    tangu hanang ulisikia, dodoma mjini, ulisikia,tarime mara ulisikia , naomba uondoe dhana kuwa kelele zitaitibu ccm au ukiandamana kwenda kokote kwenye ardhi hii CCM itabadilika labda ukae utulie na kuwa mpiga kura wa kawaida kama mimi maana hao watu ndio mihimili ya mwkt wa chama na hela wanazipata kwenye viwanda na kila mahali ambapo hakuna kodi wewe huwawezi saana utaishia mabwepande
     
  8. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    hana lolote,mnafiki sana hyu,ckuzote yupo mstari wa mbele kuitetea ccm!leo wamemwaga ndo anayaona?....hebu apeleke kule huo upuuzi
     
  9. W

    WEMBE WENGE Senior Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    "]TANURU LA FIKRA[/URL][/B]
    Naomba kuuliza kama mwanachama wa ccm anagombea tu UNEC wa Wilaya ama mwenyekiti wa CCM mkoa ama wilaya ama UWT ama wazazi anatumia zaidi ya milioni 300 kwa nafasi ambayo haina mshahara wala malipo,,unategemea huyu jamaa anaweza kuwatetea watanzania wanateswa na mfumko wa bei? huyu zaidi ataenda kutetea dili zake na wajanja wenzake ambao wamemsaidia kwa michango kumweka katika nafasi ya uenyekiti wa CCM wa Mkoa ama wilaya..kwa nini wafanyabiashara wote sasa wanakimbilia kwenye uongozi CCM hata wale wachafu kabisa wasiokuwa na sifa,,
    [/QUOTE]
    Kipande hiki kimenifurahisha kweli,

    Kwani shs 300M wewe unaona ni nyingi!!! amaaa, shika adabu yako bwana hizo mbona za shopping tuu.
    usirudie tena, rudi kwenye mic yako uendelee tena na utangazaji wako sisi tunakumisi kweli kwenye "kipindi chako cha michezo pale Magic hasa talk of the day"

    Punguza jazba Mh. "Tanuru la fikra", pumpzika, halafu utuambie wewe umeliwa ngapi? na ulivyokwenda huko ulidhani utashinda ukiwa na shs ngapi? pole sana baba, huko mliko (CCM ala, sijui Nyinyi em) hizo ndiyo sera ambazo wewe ulizijua na ndo maana ukaandaa hako karushwa kako, lakini kwa bahati mbaya kameelea, wenzako wameramba na wamemmpa mwenye nyingi zaidi. nakusikitikia kwamba unaota kwamba utapambana ukiwa humo ndani NYNYEMU wemeshindwa wangapi wewe baba, wengi walilia kama wewe kama panya aliyenaswa na mtego, tena wenye nguvu kweli, hawakusikilizwa,tulimsikia, Kolimba (katibu mkuu) mangula( katibu mkuu) tukamsikia Kitine, na sasa Sumaye na wengine wengi mtaendelea kutengeneza list ndefu, na hukuna jipya.

    Nakushauri hivi, kipindi kijacho tafuta fuko kubwa zaidi labda 100bil. ili ushinde kwa hako kamshahara kako kanywee kahawa tuu, kwani we hujui nyinyiemu in price tag? na hushindaniwa kama mnada?


    Kwa heri
     
  10. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,899
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    bogus musiba..kwenye bluu,.siamini hiyo ni typo,usidhani kwa kutumia hilo jina ndo utajulikana,
    kwenye violet...hujui kuwa d.haifu naye ni fisadi a.k.a jambazi la rasilimali na B.O.T?
    kwenye red.....hujui kuwa mfumuko wa bei wahali ya juu kauleta huyo unayejipendekeza kwake eti mwenyekiti?
    kwenye bold large font size...hao wafanyabiashara wachafu unajifanya hujui kuwa ridhiwan kikwete ni mmoja wao na kapita bagamoyo bila kupingwa?
    tuondolee ush.amba wako,.channel ten wamekupiga chini,ccm utaendelea kuwa mwanachama wa kawaida tu,usijidanganye utapewa mirija ya rushwa maana kelele zote umelenga hapo..forget it
    rudi musoma ukalime mb.wiga wee
     
  11. k

    kinyongo Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    imekula kwako Musiba unafikiri tutakutetea nini, hata wewe ungekuwa na pesa ungetoa ili ushinde ila kwasababu mwanaume mwenzio amekupita ndo unakuja kulia hapa JF ninyi nyote ni walafi wa Madaraka tu, hamna nia ya kuwaongoza watu.
     
  12. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,899
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    unaanza kujipendekeza kulitaja jina la mbowe na lissu!!!chadema hawapokei magalasa kama wewe!huna impact yoyote hata ukipewa kadi..hili jamaa linapenda umaarufu lakini umaarufu haulipendi ati!!!!!
     
  13. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    una frustration wewe
     
  14. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Musiba unakumbuka shuka wakati kumekucha?Umekwishachelewa maana hata hayo mapambano unayotaka yafanyike hayapo tena maana hakuna wa kuyafanya ndio maana wenzako wenye kuona mbali wametoka huko uliko na wapo sehemu ambayo mapambano yapo.

    Huna tofauti na mke aliyeolewa ndani kila siku analalamika mumewe analala nje na kuweka mipango mingi ya kukomesha hali hiyo wakati tabia imekwishashika kasi.
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hili tumelisema sana na tunarudia kulisema tena na tena
    Kwa nini mkishaangushwa mnakuja na machozi ya mambo hapa kutulilia kuwa eti rushwa imetumika au sijui mxchezo mchafu mara sijui wanatoa mlungula mchana kweupe
    Mbona hukuwafikisha polisi (at least tuu tuone umefanya kazi) hao uliowaona wanatoa au kupokea rushwa
    Mbona hukusimama kweney huo uchaguzi ukamwambia msimamizi wa kura kuwa sikubaliani na mchakato wa uchaguzi huu kwa kuwa naona rushwa inatembea sana
    Mbona hukuwa na ujasiri wa kujitoa baada ya kuona kuwa mwenzako amekuzidi kwa kutoa rushwa na huwezi kupambana nae kwa kile kidogo cha kwako ulichotoa
    Mbona hutuambii wewe umetoa kiasi gani kama rushwa au toka umeanza umetumia kiasi gani kupigania kuchaguliwa ambacho hakipo kwenye maandishi wala huwezi kujitetea umekitoa wapi
    Mbona unakuja hapa kulia lia wakati ulikuwa na uwezo na mamlaka kukemea hali ya rushwa iliyoonekana
    mbona unapigana na kivuli ambacho unaona kabisa hutoshinda wala kupata nafasi ya kushinda
    Unayemwambia hapa ni nani ambaye hajui uozo uliotapakaa kila mahali na rushwa inavyotembezwa kila mahali na haluna hatua alizochukua
    Ni nani asiyejua kuwa chama chenu kimejaa rushwa kila mahali na waliopambana ni kuwa aliyeshinda alitoa rushwa zaidi yako ndo maana alishinda
    Wacha kulia lia toa majina na kiasi walichotoa na ushahidui waende kunakohusika na sio kuanza kulalamika baada ya kushindwa bana
    Mnatukera mnaposhindwa ndo mnaanza kutoa malalamiko
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Vin Diesel wanakera sana hawa
    angekuwa ameshinda wala usingemuona hapa angekuwa anakisifu chama chao na kusema kina demokrasia ya hali ya juu na uchaguzi uliendeshwa kwa amani na wa haki
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. p

    pilau JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hili swala la rushwa katika CCM, limekuwa ni donda ndugu... yaani ni la kawaida sana ......... haaaaaaa.............. kweli kushindwa kubaya.....
     
  18. i

    ibange JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Rais mzuri hawezi kutoka ccm, 'ester wasira'
     
  19. i

    ibange JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni kweli huyu anachekesha. Alikuwa anajiita mkulima wa kisasa fb akawa anatoa sana pumba kuisifu ccm, leo unalalamika kwetu tukusaidie nini

    QUOTE=Mr Rocky;4850583]Hili tumelisema sana na tunarudia kulisema tena na tena
    Kwa nini mkishaangushwa mnakuja na machozi ya mambo hapa kutulilia kuwa eti rushwa imetumika au sijui mxchezo mchafu mara sijui wanatoa mlungula mchana kweupe
    Mbona hukuwafikisha polisi (at least tuu tuone umefanya kazi) hao uliowaona wanatoa au kupokea rushwa
    Mbona hukusimama kweney huo uchaguzi ukamwambia msimamizi wa kura kuwa sikubaliani na mchakato wa uchaguzi huu kwa kuwa naona rushwa inatembea sana
    Mbona hukuwa na ujasiri wa kujitoa baada ya kuona kuwa mwenzako amekuzidi kwa kutoa rushwa na huwezi kupambana nae kwa kile kidogo cha kwako ulichotoa
    Mbona hutuambii wewe umetoa kiasi gani kama rushwa au toka umeanza umetumia kiasi gani kupigania kuchaguliwa ambacho hakipo kwenye maandishi wala huwezi kujitetea umekitoa wapi
    Mbona unakuja hapa kulia lia wakati ulikuwa na uwezo na mamlaka kukemea hali ya rushwa iliyoonekana
    mbona unapigana na kivuli ambacho unaona kabisa hutoshinda wala kupata nafasi ya kushinda
    Unayemwambia hapa ni nani ambaye hajui uozo uliotapakaa kila mahali na rushwa inavyotembezwa kila mahali na haluna hatua alizochukua
    Ni nani asiyejua kuwa chama chenu kimejaa rushwa kila mahali na waliopambana ni kuwa aliyeshinda alitoa rushwa zaidi yako ndo maana alishinda
    Wacha kulia lia toa majina na kiasi walichotoa na ushahidui waende kunakohusika na sio kuanza kulalamika baada ya kushindwa bana
    Mnatukera mnaposhindwa ndo mnaanza kutoa malalamiko[/QUOTE]
     
  20. K

    Konya JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 914
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kazi kwako ukinipiga ngumi ya sikio mimi napiga ngumi pua..


    [/B][/QUOTE]

    so hii ndio ngumi ya pua? au kwa vile hukua na zakumwaga kama wenzio au unataka kudhihirisha usemi wa asiyekubali kushindwa..
     
Loading...