Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Museveni na Urais

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malila, Jul 28, 2008.

  1. M

    Malila JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2008
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Angalia gazeti la THE CITIZEN la jumatatu ya tarehe 21/07/2008 ukurasa wa 13,kuna kitu cha ajabu pale. Mseveni to stand in 2011- media.Ngoja nikupe na nukuu za msaidizi wake uone:why should we let him go? let us support him.let us support the NRM so that we continue in power: na aliwasihi members wa NRM kwa kusema; He will be available so I ask you to continue supporting him; Na alipoulizwa yeye kuwa kwa nini hagombei alijibu; How can I turn against my mentor? Huyu ni Prof.Gilbert Bukenya.

    Jamani M7 anataka kugombea mara saba kama jina lake lilivyo? au anataka kulazimisha kuitwa father of (nation) East africa kama ambavyo alikwisha sema? Ugonjwa huu wa kung`ang`ani madaraka hauna daktari jamani?
     
    Last edited: Jul 28, 2008
  2. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    na hapo anazungumza kuhusu political federation of east africa!
     
Loading...