Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Museveni ashangaa ku kua kwa saloon 9% huku kilimo 1%

Discussion in 'International Forum' started by BONGOLALA, Jun 8, 2012.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Kwa hapa tanzania nadhani saloon za kiume na kike 20% na biashara ya bodaboda 50% huku viwanda -ve80%.JK nina uhakika hana takwimu za ajira,viwanda,biashara ila za maambukizi ya ukimwi anazo kwa kua ndio ufadhili ulipo
     
Loading...