Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Museven hii kiboko

Discussion in 'International Forum' started by Mambo Jambo, Oct 16, 2009.

  1. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Hakuna Jua wala mvua lakini jamaa anaonesha tofauti yake yeye na binadamu wengine.
     
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Hilo linaitwa tege, where is the fiery revolutionary?
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Oct 16, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,095
    Trophy Points: 280
    Ahahahahahahahahaaaaa.....this guy is just as bad as Iddi Amin!
     
  4. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Halafu tunalalamika umaskini, huyo mlinzi wakati huo angekuwa anafanya shughuli nyingine ya ujenzi wa nchi badala ya kubeba mwavuli wakati hakuna mvua wala jua, na jamaa yuko chini ya kivuli cha mti.
     
  5. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Worse than Iddi Amin!
     
  6. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndo type ya viongozi wetu wa kiafrika hawa. Lol!
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Oyaa! kuna kunguru bana.,......watamnyea mkulu bila kuweka mwavuli.
     
  8. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    ...na tumbili juu ya mti. Mmesahau yaliyompata Banda wa Zambia?
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Heheh hii kali lol aweke na wakumpepea hehhe!
     
  10. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Afrika mambo tambalale mwenye wivu ajinyonge.
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    miafrika bwana ndivyo ilivyo haya huu sio udickteta? Hiyo ndiyo demokrasi ya afrika hahahahahahahahah
     
  12. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Alikuwa anaogopa kunyewa na ndege. Yuko kivulini, unafikiri alikuwa anahofia nini? .......MAVI YA NDEGE.
     
  13. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukuda vile....!! yaani a feel aibu kabisaa....
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...tahadhari muhimu bana, unaweza 'pigwa konzi' na mungu. Au ushasahau Prez wa Zambia alivyoumbuka kukaa chini ya miti..?.

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=3T-1r18pqZY[/ame]​
     
  15. s

    shabanimzungu Senior Member

    #15
    Oct 18, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    May be to stop the monkey piss from above the tree!!!!!
     
  16. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Viongozi wa africa wanapenda sana kujitweza, japo nchi zao maskini. Viongozi wa dunia ya kwanza wapo simple tu, hawana hata mambo makubwa ya kujiona kama hayo ya Mu7. Mie huwa nawaona ni malimbukeni viongozi wa jinsi hii ya Mu7.
     
  17. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    They live like kings but die like slaves.
     
  18. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hapo ndo panakuwa pagumu kwa ma presid wetu wa kiswahili kuachia ngazi...akifikia mwisho wa muda wake atarekebisha tu Katiba au kuingia kwenye jeshi la waasi ili aendelee kula "masengweji" vichakani !!!!, kwa hali hii mwavuli atapata wapi mtaani ????.......Hawa ndo viongozi wetu wanao simama majukwani na kuhamasisha "USAWA" na "UPENDO", shit, unafiki mtupu!......


    Hata kama kuna mvua, hako kajamaa kalikoshika mwamvuli hakaloi, au sio kabinadamu hako au ndo mafungu ya kufanya "siteti hausi" yanakamaliza hisia za kibinadamu, hata hakasikii maumivu ambayo Mukubwa anayakwepa,duh???.Aka ka nidhamu ka "steti housi" hakana tofauti kabisha na kale ka utumwa enzi za kina sultan Sayyid Barghash bin Said Al-Busaid kule Mkunazini ina kila aina ya kukiuka haki za binadamu!......Loh!!!.
     
  19. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kweli bwana sio kunguru tu, bali hata nyani ambao wanasaidia kuexpress hasira za wananchi kwa viongozi wao, unakumbuka nyani alivyofanya mambo ikulu ya Zambia???
     
  20. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,014
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    rais mtarajiwa wa the East Africa Federation..
     
Loading...