Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Museven atetea Sera ya Baraza lake kubwa la Mawaziri

Discussion in 'International Forum' started by The Prophet, May 11, 2011.

  1. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asisitiza wanasiasa wazungumzie hoja za msingi kama maendeleo na umeme. Namnukuu:

    "...Unaweza kuwa na Baraza lenye waziri hata mmoja tu, lakini kama hakuna umeme ni kazi bura....".Mwisho wa kunukuu.

    Wana-CDM wenzangu munasemaje?

    Source: BBC Nairobi
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyu Mzee kwake kunawaka moto sijui haoni
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hata mie nimemsikia; ila aliniacha hoi aliposema "polisi walitumia nguvu kupita kiasi" kumuadhibu mpinzani wake Dr. Besigye
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hayamuhusu ya CHADEMA.......
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ndio kauli nyepesi za viongozi wetu kama hizo hazina tofauti kama mwenzake aliyetoa kauli kuhusiana na mauaji ya ARUSHA
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Museven is completely out of order. Majigambo anayatoa wapi hasa wakati hata kumkamata Joseph Kony kashindwa?. Halafu kashikilia hoja ya kuwa na Political Intergration East Africa. Nadhani Watanzania tuikatae hii hoja ya kuungana (political intergration) mpaka hapo kila nchi mwanachama itakapoweka kipengele ndani ya katiba (categoracially) cha ukomo wa urais. Hatuwezi kuungana na huyu mad dictator. Mental!
     
  7. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya TZ zinamhusu nn wakati ya nchini mwake yamemshinda?amechanganyikiwa?
     
  8. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mzee wa Ban kweli ndg yangu unanisikitisha wewe unathamini mawazo ya Musebeni. Huyo kwanza Urais ameona ni ufalme,mpinzani wake mkuu Col Kiiza Besigye yuko hoi hospitali kakungutwa na watu wake. Kipindi hiki anamwandaa mtoto wake Mhozi amempa Ubrugedia Generali ili akitoka yeye atawale. Sasa huyo anamawazo kweli ya kusaidia nchi kama Tanzania????????
    Tukiwa na baraza dogo la mawaziri huoni tutapunguza mtumizi ya serikali. Umasikini wetu unaletwa na poor planing, wewe uweke baraza la mawaziri sitini, wakuu wa mikoa ishirini na tano, maofisa lukuki wa serikali wasio na tija. Yote hayo yanahitaji mabadiliko, kama kweli tunaitakia mazuri nchi yetu ya Tanzania, lazima tufanye mabadiliko (the government institutions reform,TOTAL OVERHAUL)
    katika mfumo mzima wa serikali, tuweze kuleta maendeleo ya nchi yetu.
    .
     
  9. GY

    GY JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Na unaweza kuwa na mawaziri 70 na umeme usiwake pia ni kazi bure.....bora mmoja bila umeme kuliko 70 bila umeme....

    Time to rest Mr. Museven
     
  10. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kuwa na baraza dogo sio tija, kinachotakiwa ni ufanisi wa serikali . Na hilo ndilo amesema Museveni. Amesema tizama amerika , mawaziri wa mambo ya nje wapo zaidi ya 7, Waziri wa mambo ya nchi za nje Africa, Asia nk. Ni funzo kwa CDM kuwa sera zao hazitekelezeki. Na wakati wa uchaguzi , Dr Besigye alijifanya kuiga sera za cdm za bure bure, wananchi wakamwaga kama walivyo fanya kwa Slaa
     
  11. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Who is he anyway? is another millitary junta in Africa.:israel:
     
  12. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ndg Yangu FJM Watanzania wote tuungane kuhakikisha hatukubali political integrations ya EA States hadi hapo watawala ma dictator mfano wa Musebeni wameondoka, better late than never. Ni kweli lazima kuwe na ukomo wa Urais ktk EAC kwanza. Vinginevyo utakuwa utawala wa kifalme(Obukama) katika EA States.
     
  13. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,348
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Stupid museven.nani kamleta tena huku kwenye siasa zetu.Au JK kaomba msaada.
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kumbe we gb unaenda kwenye mkutano kisa mkwanja pole sana. najua hata wewe upendi hii system kutokana tu na ufinye wa akili yako inabidi ufanye hivyo..
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    nimeipenda hii
     
  16. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuwa na baraza dogo ni moja ya hatua kupunguza matumizi ili kuwa na uifanisi ktk serikali. Huwezi kutenganisha mambo haya mawili. Labda Museveni anatetea kale kamtindo kake ka kubinafsisha serikali ya Uganda kuifanya 'family affair' kisha kugawa vyeo kwa wapambe.


    The whole is greater than some of its parts. We should look issue in their holistic form to make complete, sensible meaning.
     
  17. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ya Tanzania hayamhusu hata kidogo, ya kwake yamemshinda ya kwetu kweli atayaweza. katika maraisi wa Afrika ambao mimi siwapendi kwa tabia zao ni huyu wa Museveni. Ameona kama uraisi ndo kila kitu kwake lakini namtabiria mwisho wake utakuwa sio mzuri
     
  18. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mawazo ya mtu aliye lala usingizi hayo, serikali yako ni mufilisi sasa kwa sababu ya utitili wa unproductive system ya utawala. Mawaziri sabini, kweli wewe ni Genius Brain au wababaishaji?????
     
  19. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu hapa umenena. What is the point of having a cabinet of over 60 members while the problem of power shortage/power rationing is still swallowing us?
     
  20. M

    Makirikiri Member

    #20
    May 11, 2011
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    huyu mzee ni chizi, akili yake haimtoshi.... Unategemea kusikia nini kutoka kwa huyu mshirika mkubwa wa gadafi?
    Crap!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...