Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Musa mkanga wanted

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kirode, Apr 6, 2012.

  1. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Katika pitapita zangu mitaa ya a town nasikia huyu bwana na wenzake wawili waliomshtaki lema wanatafutwa na machali awaeleze kwanini wamemsababishia mbunge wao aangushwe! . Sorce, mimi.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ninavyoijua arusha inabidi huyu jamaa apewe ulinzi wa ziada.
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni hilo tu kuna kitu wanataka kumfanya?
     
  4. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyo musa jamaa wamepanga kumpigia yowe la mwizi ili adundwe kweli kweli kisha achomwe
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Msiwatafute waacheni waendelee na shuguli zao kwani walitumia haki zao za kikatiba, hata kama wamelipwa kwa hiyo kazi. Nyie jipangeni waambie machalii wajiandikishe kwa wingi tume itakapoboresha daftari la wapiga kura ila wamuaibishe shetani sisiemu ndani ya sanduku la kura. Itakuwa vipi kama Lema akipata kura laki moja uchaguzi wa marudio???
     
  6. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama CDM wana sera hiyo, ila kwa Tabia ya CCM wanaweza kuwamwagia tindikali ili kuwatumia kisiasa.
    CDM saa hivi wanaimba wimbo huu kwa ajili ya uchaguzi mpya.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kama ana akili ahame Arusha.
    Watamtenda tu.
     
  8. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    wakaulize mahakama sio walioshitaki!
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    amewadhulumu watu 56000+ haki yao.
    Amesababisha hasara ya kodi za wananchi kwa kusababisha uchaguzi wa marudio
    Anarudisha nyuma harakati za kupambana na ufisadi nchini.
    Anaweza kusababisha watoto wa maskini zaidi ya 1000 kukosa ada za shule.

    Nakubaliana na wanaarusha wanaotaka kumuadabisha!
     
  10. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Aaa, Hatuna haja na magamba. sisi tuna Mungu wao wanapesa. Hukumu anaachiwa atoe Mungu Mwenyewe
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu hii move inaweza isiwe ya wanachadema bali ni move ya umma unaoteswa na ufisadi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. kijenge

    kijenge Senior Member

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu huyu mussa mkanga ndiye aliyemshtaki makongoro nyerere akamvua ubunge kwa tiketi ya Nccra mageuzi.kazoe inatakiwa afanyiwe kweli yeye na familiya yake.lema alikuwa anasomesha watoto zaidi ya 200 yatima.haijawahi tokea kwa mbunge yoyote wamagamba.mkanga yeye akiwa diwani aliuza viwanja vya wazi vyote vya manispa arusha,mwenye gari,mwenye toyo yeyote akimuona amgonge.
     
  13. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Atakua na wakati mgumu sana kwa kweli!
     
  14. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wanamtaka bila condom
     
  15. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hiyo nayo ni njia mojawapi ya kuonesha kuwa umma una nguvu kubwa ajabu. Lakini ki ukweli hii ni adhabu mbaya sana kama kila atakaye kutana naye atampigia mayowe ya mwizi. Hii ni adhabu mbaya nadhani kuliko zote maana atakuwa amekataliw na kila mtu anaye kutana naye. Msishangae mkasikia kajiYuda Isikariote.
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280

    Hawa machalii hawaaminiki manake juzi waliniambia kuwa mwaka 2010 walitaka kumchenjia Lema baada ya kuhisi kuwa amevutwa chemba akubali kushindwa! Kuna chalii aliapa kwamba wangemgawana iama angechukua ule mlungula na kukubali kushindwa!
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Nina IMANI ya kwmb kama hapati ulinzi wa kutosha hakika yake ngumu hapa A town.

    Atajuta kujua mambo ya siasa!
     
  18. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Magamba wakisikia hili wanaweza kumfanyia halafu wakasingizia Lema
     
  19. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #19
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Huyu ni wa kuchoma moto mpaka afe!
     
  20. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    msimudhuru, jipangeni mumuaibishe kwenye sanduku la kura
     
Loading...