Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MURO TRANS, laacha barabara na kupinduka mara tatu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ntamaholo, Feb 18, 2012.

  1. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Basi la MURO TRANS, linalofanya safari za MWANZA-DAR, alfajiri ya leo, likiwa linaelekea DSM, liliacha njia na kupinduka eneo la mkolani kwa DANCUN.

    Watu 25 wamejeruhiwa, 6 kati yao hali zao ni mbaya. majeruhi wengi hawana hata uwezo wa kutambua mizigo yao.

    chanzo cha ajali ni mwendo kasi wa dereva, aliyekuwa akiwahi kupima gari usagara-mzani, kona limemshinda na gari kuacha njia

    picha za tukio hilo zimepatikana baada ya gari kuinuliwa.

    muro 1.jpg
    basi limeinuliwa.

    muro 2.jpg
    upande wa dereva
    muro 3.jpg

    eneo lilikoangukia
     
  2. T

    Tewe JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Poleni abiria
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    aksante kwa niaba yao.

    baadhi yao walikuwa ni watoto wa shule walikuwa wakirudi maskani kwao, wengine ndo wanaenda kuripoti mashuleni kwao. very sad
     
  4. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duh poleni ndugu zangu!
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,548
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Ntamaholo asante kwa taarifa, lakini hizi sio picha za gari iliyopinduka mara 3!. Basi ya abiria iliyopinduka mara 3 kutokana na mwendo kasi, sio ya kujeruhi watu 6 na kuinuliwa bado ikatazamika kihivyo kama ulivyotuonyesha!.

    Pamoja na nia njema ya kutuhabarisha, tuwe wakweli!. Tuache sensesionalism kwenye mambo serious na maisha ya watu!. Poleni kwa ajali. Majeruhi get well soon!.
    Asante
    Pasco.
     
  6. j

    jigoku JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Poleni abiria,Mungu awaponye haraka
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Yote yanawezekana mkuu PASCO. Inategemea na eneo lilikoangukia. halafu MUNGU huwa anaweza kuokoa awezavyo pamoja na ajali kuonekana mbaya kuliko. 25 wamejeruhiwa, lakini 6 kati yao hali zao si nzuri. Habari zikipatana zaidi, nitafanya update. Aliyenipa picha hizo, ni mtu aliyefika mda mdogo baada ya ajali na maelezo yake ndo hayo mkuuu
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    neno la msingi sana hili.
    Najua kuna malalamiko mengi kuhusu mwendo kasi na ubovu wa mabasi ya Muro, lakini kama exagerations za namna hii zitatumika, itakuwa inaonekana kama ni upinzani wa kibiashara badala ya ukweli.
    One important issue ni kwamba, gari ikiwa bovu na mwendo kasi, ukifika kwenye check point yeyote, unaweza kuizuia kwa kutoa taarifa....however,, lazima uwe umemuonya dereva na in most cases, usiwe peke yako uliyeona hatari ya mwendo au ubovu.
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    huyo mtu kakuingiza chaka, hebu niambie hiyo gari imeumia wapi mkuu....seriously, basi lenye body ya kutengenezwa kijanjajanja kama hiyo, ikianguka once, tena kutokana na mwendo kasi, hiyo body haitatamanika....sembuse mara tatu mkuu...
     
  10. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Poleni abiria!
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    Tatizo lakuajiri madeiwaka hili
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Kwa muonekano wa picha hilo sio basi la kuanguka mara tatu.......poleni majeruhi!
     
  13. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    poleni abiria
     
  14. F

    Froida JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Mungu awasimamie wasafiri na kuwaponya majeruhi hakuna serikali watu wanafanya watakavyo
     
  15. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,548
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Mkuu Ntamaholo nakubaliana na wewe kwa Mungu yote yanawezekana, ila hizo picha za hilo basi sio za basi iliyopinduka mara 3!.

    Mleta habari wako atakuwa amejichanganya kati ya kuyumba na kupinduka mara 3!.

    Nadhani ni kweli gari ilikuwa mwendo kasi control ikamshinda dereva hivyo akayumba mara mbili huku akipunguza mwendo na mara ya tatu gari likaangukia ubavu, by that time, velocity ilishapungua ndio maana impact ni ndogo kiasi cha kuweza kulinyanyua hilo gari na linaonekana liko ok!.
     
  16. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    sawa wakuu.
     
  17. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Poleni sana majeruhi, kwa nguvu za mwenyezi mungu mtapona haraka
     
  18. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana abiria mliokumbwa na balaa hilo!
     
  19. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ajali za barabarani ni gamba lingine kwa taifa.
     
  20. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Poleni sana abiria;

    Kumbukumbu zangu zinasema kuwa kuna mada ililetwa hapa kuhusu haya mabasi ya MURO TRANS tulisha yajadili hapa kuwa ni mabovu. Sasa leo yametokea mengine haya kwa uzembe wa dereva. Huenda na ubovu wa basi nao umechangia.


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
Loading...