Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mupenzi Wa Moyo....

Discussion in 'Love Connect' started by Confidencial, Apr 25, 2011.

  1. C

    Confidencial Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mupenzi wa moyo, Bint Mrembo na Maridadi, na mwenye mapenzi ya Dhati Anahitajika,
    Elimu isiwe chini ya kidato cha nne,
    Awe mkazi wa DSM.
    Napatikana kwa Email ifuatayo, Confidencial_06@yahoo.com.
    Mwaminifu plz.
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ehe duh ngoja nijaribu bahati
     
  3. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Mr confidencial wewe una elimu gani? na inajulikana wazi kua penzi la dhati kipimo chake ni muda na rabsha za panda shuka za maisha...je uko tayari kupata wa majaribio? There in after tungependa uweke wazi mahusiano yako ya awali na itikadi zako mbali mbali ili mabinti zetu wajaribu bahati zao!
     
  4. o

    ombeni Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kijana
     
  5. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Mr Ombeni mimi ni kijana wa makamo ya baba R wa magogoni, nimemtoroka bibi yako chumbani huko uzee unanijia vibaya, piston hasifanyi tena kazi!
     
  6. C

    Confidencial Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    okay! Elimu yangu ni Graduate frm Udom 2011 kwny Masomo ya Elimu katika saikolojia, ni mkufunz kwny chuo cha Ualim, Mkristo, cjawahi kuoa na wala cna mtt, in short bt vry detailed
     
  7. dorcas1234

    dorcas1234 Senior Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kila lakheri mshirikishe Mungu wako akupe wakufanana naye.
     
Loading...