Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muongozo wa Spika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NEGLIGIBLE, Aug 22, 2011.

  1. NEGLIGIBLE

    NEGLIGIBLE JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hivi majuzi nilibahatika kutembelea dodoma,off course dodoma inakua kwa kasi mno hongera kwa hilo.kilicho nipelekea kuomba muongozo ni kuwa kwa muda wote niliokuwepo dodoma,kuanzia tarehe 17/8 mpaka tarehe 21/8/2011 umeme haujawahi kukatika...........nilipohoji wakazi wa dodoma wakaniambia kuwa wao toka bunge lianze mwezi wa sita hawana mgao wa umeme...........wiki iliyopita mheshimiwa wenje aliomba suala la kutokuwepo kwa umeme kwa siku nne mkoa wa mwanza,arusha na hata dsm kutolewa maelezo na serikali,na serikali ilitoa maelezo.sasa suala la dodoma kupendelewa kwa kutokuwepo na mgawo wa umeme naona kuwa ni rushwa kwa mawaziri na wabunge ambao wakati wa bajeti muda mwingi huwa dodoma, na kuondoa kabisa dhana ya utawala bora kwani inaonekana kuwa wabunge na mawaziri wao hawastahili kupambana na adha ya mgao wa umeme na hivyo kupendelewa..................mheshimiwa spika naomba muongozo kwa hili.
     
  2. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    mzee hii ndio tz mambo yote ya ajabu yanatokea ardhi hii.........................
     
Loading...