Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muonekano wa siasa za Tanzania kwa wa Tanzania nje ya nchi na ukweli ndani yake.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Semenya, Jan 6, 2010.

  1. Semenya

    Semenya JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2010
    Joined: Sep 5, 2009
    Messages: 571
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kwa wa Tanzania wengi waliopo nje ya nchi hutumia internet na vyanzo vingine kupata habari za mwenendo wa siasa Tanzania.

    Mara nyingi ukiwa nje ya nchi ukiwa unafwatilia habari za siasa nchini, utadhani au utapata fikira kuwa CCM inahali ngum natete, na utafikiri kuwa JK hawezi fikisha hata asilimia 50.

    UKWELI WA MAMBO NI KINYUME KABISA, UKIJA HUKU NDO UNAGUNDUA KUWA CCM BADO INA NGUVU SANA NA WATU BADO HAWANA IMANI NA UPINZANI.
     
Loading...