Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

muonekano wa daraja la manzese leo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Konaball, Oct 12, 2012.

  1. K

    Konaball JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,345
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    manzese leo ilivyo
     

    Attached Files:

  2. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Muonekano wa daraja la Manzese 'kesho'....sio 'leo'!
     
  3. Kilimo

    Kilimo JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hiyo cyo manzese nayoifahamu mimi!
     
  4. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kaka Riwa, nakutafuta upande wa pili, kacheki plz.
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Endeleeni kuota mchana
     
  6. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pole...ndio kwanza natia mguu toka vijijini kwa waTanzania wa kweli! Sioni PM...au umenicheck wapi?
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Usifanye dar igeuke mji wa kitalii kwa wanaoishi mikoani..
     
  8. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mungu ibariki ndoto yako iwe ya kweli, lakini itabidi kwanza uwaondoe wale vibaka maana watauza hizo nakshi zote.
     
  9. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Manzese ipi?:spy:
     
  10. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    thubutuuuuuuuuuuuuu leo? may be 2050
     
  11. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni michoro tuu, tusubiri matendo baadae, rangi nyekundu ni njia ya mabasi yaendayo mwendo kasi na ktkt ni stand ambamo watu wanashuka na kupanda.
     
  12. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nmeshtuka nkajua nimepotea, manake nko naliona hapa mh!
     
  13. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    pole na majukumu,sijakucheki vibaya, cheki thread ya ZUBEDA MCHUZI plz.
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Hiyo kesho yenyewe haikawii kuwa kama ya jesus. Ya 'nitakuja kuwachukua'.
     
  15. Dodoma one

    Dodoma one JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 327
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kweli pombe zinasaidia,jamaa anaota daraja la manzese mchana.
     
  16. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Opposite kwa mfuga mbwa wanauza kitimoto safi sana.........tehteh
     
Loading...