Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muone Pinda kisha ipe maelezo picha.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Apr 13, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Angalia hii picha huku ukitizama body language ya Mh. Pinda.
    Toa mtazamo wako kuhusu hiyo picha.

    [​IMG]
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hou ni mdadi akiangalia jamaa wakipeana mikono au unaonaje..
     
  3. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Huwa tunaziitaga nidhamu za woga kama si unafki.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,254
    Trophy Points: 280
    mhhhhhh.....
    my best friend,has a new best friend....
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,938
    Likes Received: 9,488
    Trophy Points: 280
    Sijui katika wale waliopewa muda wa siku 90 kujiondoa CCM au watashughulikiwa jina langu limo au la.
     
  6. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,880
    Likes Received: 450
    Trophy Points: 180
    Pinda ameiba peremende anaogopa kuulizwa, anachubiri baba asahau khe khe khe khe kheeeeeeeee
     
  7. J

    JAMHURI JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haka ni kautamaduni kakijinga sana huwezi kumsujudia mtu kiasi hiki hapo kwa akili yake analipa fadhila ...wengine
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Alivyojishika mikono utadhania ni MASANJA MKANDAMIZAJI
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Sijui na mimi nitakuwa VP lini, u-PM umeshanichosha,ndo maana nalialia tu.
     
  10. K

    KWELIMT Member

    #10
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ".................................Pinda: ooh ooh sasa sijui nimpigie magoti nisujudu au nimlambe viatu au nim busu makalio au.... so confused!"
    kwani ukitoa comment bila kutusi hutaeleweka?LABDA NIKUSAIDIE WATU WA RUKWA WANAHESHIMA SANA,hata bibi anapokupa maji anapiga magoti kwa yeyote anayempatia!mi nashauri matusi siyo sehemu yake.
     
  11. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yuko mbele ya bosi zake, lazima awe mpole na utiifu mwingi.
     
  12. k

    kamimbi Senior Member

    #12
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni protoko ya kawaida, wanasalimiana kwa kufuata seniority, kiongozi mkuu kati ya wote ni mh. Rais akifuatiwa na makamu wake then waziri mkuu, vivyo hivyo hata ktk salam nialazima wasalimiane wakuu kuanzia juu kushuka chini, si uoga kama wengine walivyo mjaji kwa kebei.
     
  13. T

    Thadeus JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2007
    Messages: 262
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    A very unfortunate and shameful comment!!! This is not funny!!!
     
  14. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    anafikiria namna ya kuanza KULIA.....!:love:
     
  15. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,183
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Mimi naona wagonjwa watatu tu hapo. Kumbe VP naye ni handsome ilikuwa nja tu inamkondesha masikini.Bata wa Ikulu wameshafanya vitu vyao.
     
  16. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    kama anahesabu vidole vile, sijaona vizuri ngoja niikuze
     
  17. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    "natamani niwe wa kwanza kusalimiana nae ila protocal inabana"
     
Loading...