Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Munishi na Wenje kuunguruma London Uingereza leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mdutch, Oct 12, 2012.

  1. Mdutch

    Mdutch JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu habari nilizozipata ni kwamba mkurugenzi wa mambo ya nje wa CHADEMA Ezekia Wenje (MB) na Katibu Mkuu wa BAVICHA Deogratias Munishi wamewasili Londoni na leo watakutana na wanachadema pamoja na watanzania wengine kutoka miji ya Reeding, Birmingham na Londoni kwenyewe kwenye ukumbi wa

    Seebos'
    761 -763 High Road,
    Leytonestone,
    E114QS
    London
    UK

    Huu ni muendelezo wa CHADEMA wa kujiimarisha ndani na nje ya mipaka ya Tanzania.
     
  2. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mkuu hata uingereza nao huwa wanakuja kujiimarisha hapa kwetu? inasikitisha kuona ufahari kwenda kujikomba kwa wabeba maboksi huko uLAYA.
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hata mimi hii dhana huwa inanitatiza sana, labda ni kwa sababu ya uelewa wangu mdogo! Kujiimarisha nje ya nchi??
     
  4. Mdutch

    Mdutch JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi ya chama chochte ni kuhamasisha na kuweka mtandao wake imara kwa ajili ya shughuli zake zinazopelekea lengo kuu la chama cha siasa kutimia nalo ni kushika dola. Chama cha siasa cha watu wote hakina mipaka wala ubaguzi wa masikini na matajiri, wachimba chumvi na wabeba maboksi, wa Ulaya, Amerika Afrika wala Asia ila mradi ni watanzania. Kama CHADEMA wanaweza kujikomba kwa wabeba maboksi basi ni chama cha ukweli cha watu wote. Sema kingine!
     
  5. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mimi ni CDM lakini hiki kitabia cha viongozi kwenda kwenye nchi za nje kusafisha macho sio kizuri hata kidogo! Ruzuku ya chama itumike kwa mambo ya msingi i.e tujenge chama kwa wapiga kura wa ndani kwanza.CDM lazima ionyeshe utofauti na CCM.naongea haya kwa nia njema kabisa.
    Wale mameya wa moshi walitaka kwenda kigali, rwanda kujifunza usafi!! haina tofauti na mwamaume aliyeoa aende kujifunza mapenzi Paris,ufaransa.
     
  6. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Twanga kote kote! well done ma kamanda, hiyo ndio kuijua diplomasia
     
  7. Mdutch

    Mdutch JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo nilipobold na italic ninamashaka napo.

    Nafikiri ni mwana CDM mchina uliye kwenye pay roll ya Nape. Una kingine?
     
  8. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,841
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Kwenu kuna nini ambacho hamjui?Kwenu kuna nini kama hadi sasa pamoja na kusikia yote bado hujawa potential member?Hakuna chama kinachotaka chukua dola halafu kikalaza damu kuwa recruitment ya kutosha nje?Wengine wanakwenda kijeshi ila wengine ni kuongeza wanchama, kuwavutia kuwa na uazalendo na kuwafanya waweke malengo ya kurudi jenga nchi.Na mara nyingine kuchangia chama.Hawa wana uhuru wa kuchangia bila kutishiwa na serikali tawala.Ukitegemea michangoa ya ndani tuu.chama tawala kinaweza piga mikwara mikali siku za lala salama na wananchi wote wakabanwa mbavu kiasi cha kushindwa au kuhofia kuchangisha.

    Vyama vyote vinajipanga kuchukua nchi huanzia nje, kuanzia ANC, ukienda UTuruki, Ukienda Iran,Libya, Mozambique, Uganda,Tunisia,syria etc.

    Sioni sababu ya kwanini una maswali mepesi hivi.
     
  9. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Diplomasia ni ndani na nje ya mipaka,hakuna tatizo viongozi kwenda nje kwa kazi za kichama.
     
  10. Mdutch

    Mdutch JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rudi darasani kasome historia tena. kama hukupata bahati ya kusoma pole sana hayo ni matunda ya chama chako masaburi.

    Kasome kale katopiki cha Pan Africanism na Independence Struggles in Afrika kidato cha tatu au History paper one A level.

    Utakutana na kitu kinaitwa Manchester Conference wa mwaka 1945 na mingine mingi inayofanana na hiyo.

    Wapigania uhuru wa nchi nyingi za Afrika walikutana na wenzao waliokuwa huko ughaibuni kujipanga kupambana na mkoloni.

    Leo CDM wanatafauta uhuru wa mara ya pili wa Mtanzania na wanapambana na mkoloni mweusi masaburi chama chako.

    Wanaitaji kuunganisha nguvu za walio ndani ya Tanzania na walio nje.

    Kwa hiyo masela wanafanya kile walichofanya babu zetu enzi hizo kama ilivyokuwa kule kwenye Manchester Confrerence.

    Haya, nenda kasome hizo topic haraka na sio kubwabwaja hapa!
     
  11. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Samuel Sitta na aseme sasa!
    Ya kuwa CDM ni Dr Slaa peke yake. Uchaguzi wa madiwani unaendelea Tanzania Nzima. WanaCDM wakiongozwa na kamanda Mbowe na Dr Slaa wametapakaa kila kona. Sumbawanga tunasubiri kuwasha moto na BAVICHA wanaonekana kupaweka sawa. Kwenye diplomasia na kimataifa Munishi na Wenje wanachapa mwendo.

    Wenje na Munishi unganisheni wenzetu hao walioko ughaibuni, mfagizi, muosha vikombe kwenye migahawa, mbeba maboksi na hata taikuni ila mradi ni mtanzania mwenye mapenzi mema na nchi yake.

    Viva CDM, Viva Makamanda.
     
  12. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    wewe mbumbumbu,soma vizuri comment yangu,usishabikie uvundo! Nimetoa ushauri mzuri kwa nia njema ya kujenga chama! acha kuwa na fikra mgando.
     
  13. Mdutch

    Mdutch JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbumbumbu hudhani wenzake ni mbumbumbu. Ushauri wa mbumbumbu hauwezi kutokuwa wa kimbumbumbu. Pitia upya ushauri wako uone jinsi ulivyo mbumbumbu.
     
  14. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    wewe ni MBURULA brain yako 0.005KB,napoteza muda tuu kubishana na kilaza kama wewe!
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mbona obama wakati wa kampeni hakuja bongo kuongea na wamarekani walioko bongo au hakwenda UK kuongea na wamarekani walioko UK? hao wanatumia tu ruzuku za chama kula allowance yao basi hao wabeba boksi UK hawana makaratasi kwa hiyo hata wakati wa uchaguzi hawawezi kuja bongo kupiga kura maana wakija huku hawataweza kurudi tena UK so bado sielewi
     
  16. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwenye red hapo! Mie napita tu, nkipata nauli ntarudi.
     
  17. Super H

    Super H JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 1,007
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyu Wenje si ndio aliyekula pesa ya madawati mwanza baada kufanya harambee na kupata zaidi 70ml?
     
  18. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Muonee huruma mwenzako. Mbona unamuambia kwa ukali kiasi hicho? Hujui magamba waliamua kumnyima shule ili awe hivyo alivyo?
     
  19. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na wewe mbea kiasi hiko. Alah!
     
  20. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kweli inawezekana CCM ikawa boksi mwaka 2015!
     
Loading...