Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Munishi: Chadema haiko tayari kuiacha nchi iendelee kuwa chini ya panya by 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Scolari, Oct 15, 2012.

  1. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katibu Mkuu wa BAVICHA amesema kuwa kama vijana wa Chadema na chama kwa upana wake hawatakuwa tayari kuona serikali ya Tanzania inaendelea kuwa chini ya PANYA na October 2015 ndio mwisho wao.

    Munishi alitoa kauli hiyo ijumaa ya wiki iliyopita jijini Londoni alipokuwa akizungumza na wanachadema Tawi la Uingereza ambapo pia aliongozana na Mkurugenzi wa Mambo ya Nje wa CHADEMA na Mbunge wa Nyamagana Ezekia Wenje. Munishi alisisitiza wao kama vijana watabeba dhamana ya kuhakikisha hilo halitokei kamwe.

    Source: Ukurasa wa wa kitabu uso wa Munishi.

    My take;
    Munishi alikua akimjibu Januari Makamba aliyesema CCM haitakubali serikali kuwa chini ya upinzani na pia kutumia neno.

    Maana yake uchguzi mkuu 2015 hapatatosha
     
  2. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi mapanya ndo makokoi?
     
  3. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha.... Hawa BAVICHA duuh! Kweli ni Makamanda
     
  4. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hawa ndio vijana tunaowapenda wenye uthubutu wa kusema bila kuangalia wanayemsema ana kiasi gani cha fedha sikitiko langu linazidi kuona vijana wengine wa chadema wamegeuka kuwa mic za matusi kutukana viongozi wa chama chao tena hata kwenye midahalo jamani chadema na kwa ujumla wenu viongozi wa juu mf kitendo cha kijana yule anayeitwa GWAKISA kumsema vibaya mwkt wa bavicha jana ITV live bila collaboration kuwepo kati ya hoja yake na heading iliyokuwepo ya siku ya mwl nyerere na utendaji kazi wa heche ni aibu kwa chama, pale pale nje aliendelea kumtukana saana mbunge sugu wa chadema kuwa alikuwa muosha magari marekani huku akipata support ya vijana wengi tuliowa sadiki kama wana cc n CHADEMA hasa BAVICHA kuweni macho na adui aliye ndani kuliko yule aliye nje hawa akina GWAKISA ni hatari saana
    nakala kwa
    TUMAINI MAKENE
    JOHN MREMA
    MNYIKA
    NA WEWE BWANA MUNISHI
     
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mtei atashuhudiaChadema ikijifia kabla hata ya yeye hajafa.
     
  6. f

    findu fiki JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukamanda upande mmoja upande wa pili nidhamu
     
  7. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naam! Likiwa moja ni ikoikoi yakiwa mengi yanaitwa makoikoi
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,351
    Likes Received: 2,495
    Trophy Points: 280
    Safi sana makamanda....Panya ni wanyama waharibifu sana, ukiwaacha wanaweza leta madhara makubwa..Dawa ni kuwaangamiza kabisa...
     
  9. Mdutch

    Mdutch JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kauli nzito kwani panya wa taifa hili wanajijua na nadhani wakisikia hivyo wanatetemeka vibaya mbaya!

    Mimi nadhani wakina Heche na Munishi hawapaswi kukatishwa tamaa na hawa vijana wachache wanaotumika katika maradi mkubwa wa kuiangamiza Chadema. I think they are playing a loosing game for sure.


    Heche na Munishi songeni mbele katika kazi zenu ambazo tunazikubali.
     
  10. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtei atashuhudia ukijifia kabla yeye hajafa na pia atashuhudia chama chako cha masaburi kikijifia kabla yeye hajafa.
     
  11. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu usijali. Kwani hujui kwenye msafara wa mamba kenge hawakosekani?

    Nimefuatilia fuatilia sasa najiridhisha kuwa BAVICHA ililamba dume kuwa na katibu kama Munishi. Kama kuna mtu anamfahamau kwa undani huyu kamanda ebu atutupie full CV yake. Na wale waliokuwa Uingereza hebu watutupie mapicha hapa tuyaone.
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Msema kweli yuko njiani na siyo mwingine zaidi ya 2015!

    ccm ilizaliwa 1977
    zika rasmi...... 2015
     
  13. Mdutch

    Mdutch JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  14. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Naombeni mnisaidie hivi kuku wakuchora analiwa nyama? anabweka? anaweza kudonoa na kula ?
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,889
    Likes Received: 5,312
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa hawa panya ni hatari sana.
     
  16. m

    mangikule JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 2,319
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hata kama ni ndugu zake makokoi awatafune kama paka eti> makokoi yaliyoingia ghalani hayataki kutoka!!
     
  17. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu karibu sana. Hivi walikupa hata maji ya kunywa leo?
     
  18. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya ni maneno ya kijasiri kutoka kwa kijana jasiri.

    Kazeni mwendo BAVICHA vijana wa Tanzania wanawategemea ninyi.
     
  19. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usaidiwe kwani wewe mlemavu?
     
  20. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna kitu nimekiona hapa, wiki iliyopita January Makamba alisema CCM haiko tayari kuicha dola 2015 na ndugu yake Mwigulu Nchemba alimvalisha mbwa bendera ya CHADEMA. Nona kauli hii ya munishi ni kujibu mapigo ya vijna hao wa CCM hasa kwa kutumia neno PANYA.

    Kama CCM haiko tayari kuiachia dola 2015 na Chadema haiko tayari kuicha dola kuendela kuwa chini ya panya na wote hawa ni vijana , nini itakua mstakabali wa taifa 2015?
     
Loading...