Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MUNGU YU MWEMA. Mpenz wangu ameruhusiwa kutoka hospital.!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Supervisor, Nov 28, 2010.

  1. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wana Jf sina budi nianze kwa kuwashukru kwa maombi yenu. Mpenz wangu aliyepigwa Risasi 3 ameruhusiwa kutoka hospital baada ya afya yake kuimalika. God bless u all.
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hongera sana, mfikishie pole zetu najua Mungu bado yuko pamoja naye na bado alikuwa anataka aendelee kuishi kweli MUNGU ni mwema siku zote
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    PRAISE THE LORD... Mfikishie pole zangu za dhati kabisa... Tukio lile litakuwa vigumu kufutika kwenye maisha yake si vibaya aka-fanyiwa Counseling,vipi kuhusu fidia? insurance ya basi ime-cover? Pili kuna kiongozi yeyote wa serikali ukitoa wabunge na wakuu wa Mikoa/Police ya MZA na KGM aliyekwenda kuwajulia hali? Je kuna wahalifu wowote waliokamatwa?
     
  4. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Glory and Honour be be to Our Almighty GOD.
     
  5. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mpe pole zangu nami pia........Mungu awajaalie mtengeze familia njema......Hapa ndo unapotakiwa kuonyesha unacare na unampenda.............
     
  6. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    just one week?kweli mungu yu mwema...
    kila la kheri...:A S crown-1:
     
  7. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ooh! Thank you Jesus.
     
  8. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Endeleeni kumtumikia Mungu kwa kufanya matendo mema,
    kila la kheli ashukuriwe sana Mungu maana matendo yake ni ya
    kushangaza sana machoni pa wanadamu
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    thanx for the great news..
    Good Bless..
     
  10. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    How did it happen!???
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    mfikishie pole zangu....hakika Mungu anatenda kwa wale wote waaminio......msiache kumuita wakati wote wa maisha yenu.....nawatakia maisha marefu
     
  12. JS

    JS JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mpe pole sana na tumshukuru Mungu kwa kumpa nafuu. Mfikishie salamu zetu kutoka JF.
     
  13. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    god is good always
     
  14. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kila la heri na apone haraka!!
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Nov 28, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Pole sana kaka but tunamshukuru MUNGU kwa rehema hii.......... msalimie wifi na mpe pole sana
     
  16. T

    Tunga Member

    #16
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu ni mwema siku zote tunashukuru kwa aliyotenda na anayoendelea kutenda kila siku mpe pole sana shemeji...........
     
  17. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #17
    Nov 28, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    god is good all time
     
  18. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #18
    Nov 28, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    He is able! God is good!
     
  19. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #19
    Nov 28, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,240
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Mungu apewe sifa. Poleni kwa yote yaliyowakuta mungu ni mwema na mwaminifu. Jifarijini kwa maneno haya 'Nitayainua macho yangu nitazame milima msaada wangu utatoka wapi,msaada wangu ni katika bwana'
     
  20. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #20
    Nov 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    ameni
     
Loading...