Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mungu wangu weee..... tumelogwa?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Shomari, Oct 4, 2012.

  1. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hebu angalia tofauti kubwa iliyopo hapa chini:

    Mlipa kodi[HR][/HR][HR][/HR][HR][/HR] untitled.jpg 1302008.jpg
    Mtafuna Kodi:

    ot18.jpg
    2012-10-03t204931z_871122130_gm1e8a40dd401_rtrmadp_3_canada-politics.jpg

    kama picha na kichwa cha habari zinavyojieleza, je una maoni gani? je umeridhika na hali hii? toa maoni yako tafadhali.
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,493
    Likes Received: 3,501
    Trophy Points: 280
    Hahaha hii ndio t bana ukikataa unahama bana si walitoa kura kwa kula

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,190
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Vitu vingine vinatia hasira!!Jamaa anaenjoy wakati wananchi wake wanataabika!!!!hiyo hela yake ya safari angenunua magari ya kubebea wagonjwa mangapi?
     
  4. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwahilo poz la kwenye carriage dhaifu anasema moyon 'duh siamin wananitreat kama prince chalz' hapa kakosekana2 shavu dododo mamaa ya wama
     
  5. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Picha ya mwanzoni nilipatwa na huruma, ya pili nikabaki kushangaa kisha nikakasirika na mwishowe nimejikuta nacheka tu! Jamani hizi safari zina raha yake. Hata kama ingekua wewe ungeacha kurudi huko tena na tena? Msinivae jamani I'm just thinking aloud! Lol!
     
  6. P

    Penguine JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 60
    Kutoka kwenye bembea ya Jamaika mpaka kwenye farasi wa Canada ni maendeleo kwa kweli. hayapaswi kubezwa, mwenye macho haambiwi tazama.
     
  7. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 374
    Trophy Points: 180
    Picha ya kwanza sio TZ hao punda ni huko Zimbabwe
    Picha ya pili ni kweli TZ sioni ulazima ukiwa Dar upande Corolla au Daladala mm nimesoma Mwitikira P/school na nilikaa Mtitaa km 6 unaamka usiku sio alfajiri
    Hizo picha 3 na 4 sijui ni Rais gani agome utamaduni wa mwenyeji au agomee mwaliko ba Itifaki
    Mwezi uliopita Katibu na Mkiti wa vyama vya siasa wametembelea USA na UK hatukuhoji huu ubavu unatoka wapi?
     
  8. B

    Bahati Risiki JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo ambulance inatia huruma sana. Mungu awarehemu mafisadi wa Tanzania kwani hawaoni kile wanafanya.
     
  9. AKILImuchknow

    AKILImuchknow JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amina!
     
  10. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ukwaju, we usitake kukataa, mazingira ya Tanzania yanajulikana kabisa, ukienda mikoa ya Singida na Dodoma vijijini hauwezi kukosa hali kama hii, tena bora hawa inakokotwa na ng'ombe. kuna sehemu nyingine kina mama wajawazito wanakokotwa mpaka na mkokoteni wa tairi moja, tukikubali ukweli kwamba tumesahau kuwekeza baadhi ya sekta maalumu nadhani tutasonga mbele.

    Unaongelea suala la mwenyeji kumkarimu mgeni, nimekushangaa sana, sijui unaishi karne gani. kwa taarifa yako Canada ni nchi ya kibepari na hawana utamaduni wa kukarimiana, wao kwa wao hawajikarimu itakuwa mgeni!! na hii sio kwa hao Canada tu bali ngozi nyeupe kiufupi hawajui kitu kinachoitwa ukarimu au utu, kama ilikuwepo hiyo ni miaka 500 iliyopita. wao katika kujenga urafiki na mahusiano kwa ujumla wanachoangalia zaidi ni pesa, ama ni jinsi gani wanaweza kunufaika na huo uhusiano. na wakishanufaika tu basi na urafiki unakomea hapo wanakwenda kuanza kujenga uhusiano mwingine.
    Barrick Gold wale ni wacanada, hivyo ni lazima wampe treatment ya kutosha huyu ****** ili kulinda maslahi yao yaliyopo Tanzania, naye ****** huenda akavimbiwa kichwa kwa kudhani kwamba anapata special treatment!

    Kumbe ukweli ni kwamba hawa jamaa huwa wana strategy kali sana, kwanza wanamsoma mtu wanayedeal naye, wakishagundua tu udhaifu wake , Kwisha kazi! na kama unavyojua huyu ndugu yetu ana udhaifu wa aina kedekede , ikiwamo udhaifu wa kupenda kuuza sura. hebu angalia hapo chini:

    Hapa analainishwa!
    o9.jpg
    sasa hebu niambie, kikwete anachezea timu gani mpaka apewe jezi?

    Hapa kalainika
    o5.jpg
    kama picha zinavyojieleza hapo juu, ukiangali hapo anaposaini utaona kwamba nyuma yake kuna wanasheria, upande wa kushoto na kulia kuna njemba hizo zimevaa badge za vyeo vya kijeshi, inaonekana hao wote hapo ni top officials , hivyo moja kwa moja naamini hapo kuna jambo kubwa sana linafanyika , iwe kati ya kuongeza msamaha wa kodi kwa makampuni ya kigeni yanayochimba madini, ama JK ndio hivyo tena anasaini mkataba mpya wa madini. utashangaa utakaposikia kwamba wamepewa kuchimba madini kwa miaka 200 na msamaha wa kodi juu, lolote linawezekana kwani Tanzania karibu kila kona kuna madini na yanachimbwa kwa kasi, tukija kuamka tutakuta kweupe.
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    asante kwa kuja!!!:tongue::tongue:

    lovenesss.jpg
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Huo ubwabwa tuliokula walau ungetuama tumboni basi, ukiambiwa tuliamka na njaa na saa hizi khanga zilishapauka. Sina hamu!
     
  13. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani hata kama hatukusoma hata picha hatuoni? Mkuu unayosema ni kweli, hapo tushapigwa changa la macho. Mpaka Mkataba uje uangukie mikononi mwa vyama vya upinzani na kuchambuliwa na hatimaye kuingia bungeni,tumeshakwisha manake.
     
  14. KISHOKA_ZUMBU

    KISHOKA_ZUMBU Senior Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Safi saaaaaaana!! Kumbe wadhungu nao wanatunyenyekea wabongo? Saaaafi Saaaaaaaaanaaaaa!!!!!
     
  15. IFUNYA

    IFUNYA JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwa maoni yangu binafsi nadhani Rais wetu hatumii Kodi zetu amealikwa na Mkuu wa nchi hiyo.
     
  16. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanamshukuru kwa kuwapatia fursa mwanana za kuvuna utajiri wa nchi kama hawana akili vile kupitia African Barrik Gold Mine.
     
  17. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kuwa Rais raha jamani
     
  18. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,658
    Likes Received: 1,007
    Trophy Points: 280

    Linganisha tu na matanuzi mengine haya...

    [​IMG][​IMG]
    Mwenyekiti wa Chadema Freeman Mbowe baada ya kushuka kwenye gari la bei mbaya

    Wananchi tumeumia!!!
     
  19. a

    adolay JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Hakika hatuna aliempa jina la vasco da gama alikosea, huyu kikwete anatia hasira sana..........

    Da gama alikuwa na kazi ya kusaini mikata kwa faida ya inchi yake, alishughulika na matatizo ya huko kwao

    Da gama hakuiuza inchi yake, lakini huyu wetu, ahadi nyiiiingiii anaishia kwenye propaganda na visingizio.
     
  20. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    HIVI jk ALIPENDA KUPANDA ULE MKOKOTENI UNAOSUKUMWA NA FARASI?
     
Loading...