Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mungu wa sasa anajibu ujanani jamani!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Nov 14, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,547
    Likes Received: 1,605
    Trophy Points: 280
    Pengine umekuwa ukidharau wazazi wako na kuanza kuitupa mbali ile amri aliotumba mungu
    wetu waheshibu baba na mamako upate kuishi miaka mmingi,....wapo watoto wa leo wanazaliwa
    wanapata kazi tena kwa wazazi wao kuhangaika na wengine hata kuuza nyumba na mali nyingine
    mbali yawezekana waliuza visivyouzika leo umepata maisha mazuri umeanza dharau
    hii sio poa mungu apendi kabisa kama umekuwa na haka kamchezo wacha

    nakwamabia ukweli unachowafanyia wazazi wako unapoza mtoo wako anajibu yote uliomfanyia
    kifupi mungu wa sasa anajibu ujanani asubiri uzeeke ati ndio uanze kujibiwa a ma kuyapata yale uliokuwa
    ukimtendea /watendea wazazi wako acha hako kamchezo

    muheshimu baba na mama yako upate heri na maisha marefu duniani

    alamsiki kama aujampeleka mwanao chanjo anza nenda sasa jaali mwanao pls
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hivi jana ni jumapili ya ngapi mkuu ktk mwaka wa kanisa ?
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    waambie tena waambie waambilike.
    '.......muheshimu baba na mama yako upate heri na maisha marefu duniani:
    by pdidy.​

     
  4. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Hiyo ndio amri kuu yenye ahadi! Ukiheshimu wazazi unapata miaka mingi duniani!
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,547
    Likes Received: 1,605
    Trophy Points: 280
    Ni kweli mkuu watu wengi wako nyuma ya baraka zao kutokana na ufahamu wanaishia kuwa misukule
    kwa kudharau wazazi wao..kuna mabinti wasiku hizi wakipata mabwana wenye hela hata wazazi awawajali
    tena wengine wakipata kazi ndio loh....wanaume wengine mmh sitaki kutaja mmoja mmoja weewe anza kujitoa kivyako sasa hivi ili uachane na haya maisha yako ya shida
     
  7. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Neno la jana linasemaje kanisani!!!
     
  8. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru kwa ushauri ...
     
  9. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Tena Mungu anajibu sio kwa kuwadharau wazazi tu bali hata watu baki wasio ndugu, jamaa wala marafiki! JAMANI TUSIWATENDEE WENZETU YALE AMBAYO HATUPENDI KUTENDEWA!KWA WALE WANAOAMINI KUNA MUNGU BASI TUKOSEAPO TUTUBU MANA MWANA WA ADAMU YU KARIBU KUJA.
    Aksanteni.
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Kweli binti yangu na ndo maana nakukubali,
    tena una akili kama za Nyerere.
     
Loading...