Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mungu wa Mtikila ni wa Ibrahim, Isaka na Yakobo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jul 16, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    WADAU niko katikati ya nchi najaribu kufuatilia mjadala wa watunga sheria katika mjengo wao.

    Wote mashuhuda namna juzi walivyomshikisha adabu Dk. Magufuli ambaye anatamba kuwa ni mtoto wa mfanyakazi na pia ni mtoto wa mkulima.

    Watunga sheria wa kutoka mjengoni wakasema hapana, hapana kwa kutunga sheria ya unyangÂ’anyi ya kutaka kuwaacha maskini wafugaji kama wale wa Kilosa walivyofanyiwa.

    Wanataka awepo bosi wa kuamuru mfugaji auze mifugo yake imekuwa mingi, wakahoji mbona mwenye utajiri wa fedha haambiwi apunguze fedha zake? Mbona mkulima haambiwi apunguze mashamba yake? Iweje mfugaji tu ndiye aambiwe apunguze mifugo yake.

    Hilo likawa neno, watunga sheria wakamshauri Magufuli auondoe muswada huo na akajipange upya, Naibu wa Spika akasema hapana umeshakuja mjengoni; lazima uendelee kujadiliwa.

    Matokeo yake wabunge wakamgomea Magufuli. Hao ndio wazee wa kutunga sheria, wanapoamua wanaonesha kwamba wao si mihuri ya kupitisha sheria mbovu.

    Wanaamua kusimama na kusema hapana kwa hili. Yawezekana ni kwa kuwa uchaguzi unakaribia? Tuachane na hayo wadau wangu, turudi kwa mchunga kondoo wa Mungu, Christopher Mtikila ambaye juzi kabambwa tena na polisi kwa makosa yale yale ya kukashifu.

    Mtumishi wa Mungu mwenye kuongoza kanisa kila siku anaingia matatani kwa kukashfu, kumbukeni aliwahi kufungwa kwa kumkashfu Mr Ben na ana kesi nyingine mahakamani ya kumkashfu Mr Jk.

    Iweje mchungaji huyu awe na tabia za namna hii. Sisi waumini wake tutajifunza nini kwake? Kama kiongozi wetu kila mara anaingia matatani na polisi kwa makosa yale ya kukashfu, au kanisa lake hilo ndilo fundisho lake kuu?

    Maana kama sio itikadi ya kanisa lake iweje yeye kila siku atende kosa kama hilo kila mara. Sisi waumini wa Kanisa la Wokovu tunasikitika kwa hili na naamini kwamba Mungu anayemtumikia hataki mafundisho haya ya kukashfu iweje kila siku atende kosa hilo.

    Je, ana Mungu mwingine anayemwabudu au ni huyu huyu wa Ibrahimu, Isaka na Yakobo? Kama ni Mungu yule mwenye wivu anayewabatiliza wana maovu ya baba zao hata kizazi cha tatu na cha nne, basi Mtikila atakuwa amekosea kuchagua wa kumtumikia.

    Kwani kama yeye na nyumba yake wangechagua kumtumikia Mungu huyo mwenye wivu kamwe asingekuwa na tabia hizo. Dini yake inahubiri uvumilivu, upendo na kusameheana.

    Ndio maana nahoji jamani watumishi wa Mungu huyu Mchungaji Mtikila anamtumikia Mungu gani? Sidhani kama anamwabudu Mungu wa Yakobo. Labda wadau nisaidieni kuhusu kiongozi huyo nyie mnamwonaje? Ni kweli anamwabudu Mungu wa Mbinguni?
    Niandikieni sagatik@yahoo.com
     
  2. bona

    bona JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,670
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    thread yako ina kosa relation, kwani umeanza na mambo ya magufuli then ukaja na mtikila ambapo hata kwa mtikila uyo hujaonyesha uhusiano wa suala la kukashifu na kanisa lake! umezungumza suala la mungu mwenye wivu cjui umemaanisha nini! labda unieleweshe kidogo ili niweze kuchangia
     
  3. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ohoooo
     
  4. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Uzi huu kwa kweli haueleweki. Mkuu, nyoosha uzi ili tuweze kuufuatilia na kuurefusha. Huu wako una kona tele, hausomeki.
     
  5. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    naomba nianzishe threadnyingine inayohusiana na hii kidooogo!!
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haya sasa, wamekwisha anza!!!
     
Loading...