Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mungu tusaidie Watanzania tusio na hatia! Basi laendelea kuchafua hali ya hewa, Lauwa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, Jul 16, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    WanaJF! Usiposiba ufa utajenga ukuta! Ni msemo ulikwisha nenwa kitambo na sasa inajidhihisha nyakati hii wakati Ndg,jamaa na hata marafiki wanavyozidi kutoweka kwa ajali ya barabarani. Basi la Sumry leo limeangukana na kuuwa watu wawili hapo hapo mkoani Mbeya na kujeruhi zaidi ya watu 20. MUNGU tusaidie!
     
  2. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sumry tena???...inaonekana kuna tatizo la kiutawala ndani ya Sumri, kwa kumukumbu zangu hii itakuwa ajali ya nne kama siyo ya tano katika mwaka huu
     
  3. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Ajali ni tatizo ambalo hamna anayelifanyia kazi Tanzania, limeachiwa hawa wajinga wa Polisi sijui tutakufa hadi lini ndipo serikali iwe serious na swala la usalama barabarani
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Said Mwema + Kova mna mambo mengi ya kufanya kuliko 'kutumika' kisiasa
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    mambo ya kichawi nini haya? kinabidi awajibishwe mtu hapa
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mungu zilaze roho za marehemu mahali peoa peponi amina
     
  7. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sumry tena?...mafisadi washavamia kampuni
     
  8. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Roho za watanzania zinaendelea kuteketea barabarani.Ajali za barabarani zinauwa kuliko ukimwi au Malaria.Sio lazima tumwajiri waziri mashuhuri wa Kenya hon'ble John Michuki ili kuleta heshima barabarani.

    Sheria za usalama barabarani na Usafiri zinahitaji kusiamiwa ipasavyo na kuwajibishana kulingana na kanuni na sheria.

    Natoa pole kwa ndugu jama na marafiki waliofiawa,Mwenyezi mungu azilaze roho za marehemu pema peponi na kuwapa faraja ndugu jama na marafiki.Majeruhi poleni sana na balaa hili,mwenyezi Mungu awajalie nafuu

    Kwa kweli inaumiza sana kuona watanzania wenzetu wanavyopata vilema na kupoteza maisha kwa sababu ya uzembe au mapungufu katika usiamizi wa sheria za usalama na usafiri
     
  9. s

    seniorita JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    RIP-iwapendwa na poleni jamaa na ndugu wa marehemu. Mungu awafariji. Ila Tanzania uongozi ni kuchunga matumbo yao tu-traffik wanatafuta makosa madogo ili wale lakni usalama wa barabarani imekuwa tatizo kubwa sana kwa wananchi.Tuna uchungu sana
     
  10. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    kafara imetolewa. inaonyesha mmiliki wa hiyo kampuni alikuwa na deni kubwa la damu sasa ndo yuko mbioni kukamilisha zoezi. This is in another side of our physical world. Devil and his people are very busy working. If you believe in God, before travelling, you should first pry, if you can touch the bus its good, Dont let nobody understand what you are doing.
     
  11. B

    Baikoko Senior Member

    #11
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ajali zinaua, zinaacha wayu wengi waliopoteza viungo. Kwani hata la kudhibiti ajali tunahitaji wawekezaji?
     
  12. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Wafiwa poleni sana .Na Marehemu wapumzike kwa amani .Je ni nani anamiliki haya ma Bus ? Kama ni Mbunge wa CCM au kama ni Ma CCM basi suluhu hapa hakuna .Poleni sisi watanzania.
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkuu! Mmliki wa mabasi haya ya Sumry nasikia ni Fisadi mmoja wa Sumbawanga mjini na ameshawahi kuwa mbunge kwa tiketi ya chama cha magamba kbl ya uchaguzi wa october mwaka jana na cjui mpk leo ndiyo mbunge cjajui ila ana asili ya shombeshombe na bila shaka tuna haja tukiwa kama abiria haina haja ya kupanda haya mabasi ya kampuni hii.
     
  14. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Chakushangaza ajali hizi tunajulishwa hapa jf but vyombo vya habari haviandiki wala kutangaza ajali za sumry je kunanini?rip all.
     
  15. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pinda vp malori yako yanaua namna híi?
     
  16. P

    Pumba Mwiko Member

    #16
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mungu mpnzi wangu kaponb ktk ajali hiyo,japo anadai kapata maumivu ya mguu.Poleni kwa waliopoteza ndug na jamaa.Ajali imetokea Ileje,gari yenyewe haijamaliza hata mwezi kupiga trip zake huko
     
  17. f

    fazili JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Tafadhali sali kwanza kabla ya kusafiri. ukweli ni kwamba hii ni kazi ya shetani tu na wala si mipango ya Mungu. Haya mambo ya kishirikina yapo kila mahali duniani hata Ulaya na America pia. Kaa na YESU vizuri atakulinda salama salmini. AMEN
     
  18. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wanapenda league hawaziwezi,nashangaa kuna mabasi yanakwenda kasi kuliko hata hiyo sumry lakini siyasikii kupata ajali!,madereva wao hawako makini.Kuhusu umiliki wa kampuni,nijuavyo mimi,sumry ni za bwana Abdallah sumry aliyekuwa mbunge wa huko Rukwa(jimbo silijui).Lakini kuna yale mengine nissan-UD(luxury) za malaysia inasemekana ni za yule kiranja mkuu wa mawaziri wote!
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Best! Hakuna hata chombo moja hata cha hbr kimetangaza hbr hii. Mi cjui 2naelekea wapi na hw viongozi wabovu 2liowekewa madarakani.
     
  20. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huh?But again...life is cheap in TZ..kama kawaida watu watapewa salamu za pole tutasahau nxt month watu watakufa ajalini..
     
Loading...