Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mungu tusaidie jahazi la CCM linazama mchana kweupe!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, Apr 23, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Twasubiri miujiza ya mwenyezi mungu ili tupate okoka katika lundo la kashfa na tuhuma mitaani na bungeni. Mie leo nimepata taabu kusikiliza mazungumzo ndani ya daladala toka Gongo la Mboto hadi Posta; njia yote ni kukisema vibaya chama chetu tukipendacho CCM. Ilikuwa ni kushindana kutoa msururu wa kashfa dhidi ya CCM kana kwamba chama chetu hakijafanya jambo lolote la maana kwa watanzania. Ilibidi Tazara nishuke katika lile daladala nichukue bodaboda kwani uvumilivu ulikuwa mdogo, wasafiri hawana na neno zuri kwa CCM niipendayo.

    Mungu toa nguvu kwa viongozi wetu waamuke na kufanya mageuzi ndani ya CCM ilu mvuto urudi kama enzi za mwalimu.

    MUNGU SAIDIA CCM ili WATZ wafunguke warudi tena chamani
     
  2. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu tuli hivyohivyo unyolewe!! Nyerere alizaliwa mwezi huu, na Sokoine alifariki mwezi huu!!
     
  3. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli CCM sasa inaonekana kama chama cha upinzani, watu wamekosa imani hasa vijana kila tusi kwa CCM
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Na hasalimiki mtu
     
  5. M

    MLO Senior Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama kweli hujui falsafa hii
    MAZURI YOTE HUANDIKWA KWENYE MCHANGA NA MABAYA HUANDIKWA KWA MHURI WA CHUMA.
    Waambie na wengine
     
  6. d

    dguyana JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio siku nyingi utaingia mtegoni tu. Hakuna kimbilio kaka na Usitukane mamba kabla hujavuka mto!!!
     
  7. d

    dguyana JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na mapinduzi yameanza mwezi huu na CCM itakufa mwezi huu.
     
  8. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mungu Saidia hili Janga liondoke haraka...

    Every minute gone ndani ya hili jinamizi.., ni Janga la taifa
     
  9. F

    Froida JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Bora umejionea wenyewe manake huwa huamini jinsi watu walivyochoka na chama chako
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,120
    Likes Received: 11,380
    Trophy Points: 280
    Pharao yupo malawi wala hana wasiwasi, eh mungu wape wana CCM moyo mgumu wazidi kugoma kuwajibika.
     
  11. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Mbona wengine tulitubu miaka 5 iliyopita?
     
  12. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Watazama kama ilivyo zama Mv. BUKOBA Sorry kwa wale waliopoteza Ndugu na Jamaa!CCM Watakufa Natural Death which i think they deserve.

    Myatake: "CCM YOU WILL NOT BE WHAT YOU DREAM BUT YOU WILL GET WHAT YOU DESERVE WHICH IS DEATH"
     
  13. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni vizuri pia akitoka kwenye mazishi ili kubalance strory pia aenda kwenye Wedding ya Zuma!
     
  14. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,723
    Trophy Points: 280
    Dhambi wanazofanya viongozi wa CCM na ufirauni walioifanyia nchi hii hata shetani angeambiwa afanye hizo dhambi angeogopa, zinatisha, sidhani kama sala yako itasikilizwa na Mungu....

    CCM ni sawa na sikio la kufa halisikii dawa, uthibitisho ni kitendo cha mtu ambaye angekinusuru chama wakati huu mgumu kaenda zake Malawi baada ya kurejea toka kwa Maximo
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    MKUUU KWA SARA KILAKITU KINAWEZEKANA BUT MAPENZI YA MUNGU YATIMIe
     
  16. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    pumbafu CCM na wanachama wako.
     
  17. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Bye bye CCM!Mimi ningekuwa na uwezo wa kuongeza kitu kizito ili Jahazi lizame vizuri ningefanya hivyo!!!!
     
  18. M

    Murrah Senior Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata Farao alikuwa na moyo mugumu kutii maagizo ya Mungu na Serikali ya sasa imefanywa kuwa na miyo migumu ili Inguke
     
  19. G

    Galaticos Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Endeleeni kufunguka ili mwenyezi aisikie sala kuuu...
     
  20. n

    ngaranumbe Senior Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi wewe uliyeleta mada hii utafunguka lini? aliyekuambia CCM kama haitakuwepo maisha hayaendi ni nani. Yawezekana nyie ni wale mnaoamini Nyerere hajafa na Raisi wa Africa kusini bado ni Nelson Mandela. Nyerere mwenyewe aliona mbali na kusema kweli kuwa upinzani wa kweli utatoka ndani ya CCM; kwani Nyerere alianzisha chama cha kupeleka watu peponi au kuunganisha watu na kuwaletea maendeleo? Wameshindwa kuongeza nchi wawaachie wengine. Funguka toka usingizini
     
Loading...