Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mungu tupe malaika wa kuongoza tz

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kimboka one, Sep 8, 2011.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    baba tumeshindwa kila mahali ni wizi,uvivu,hila na sasa tunaenda kwny udini.hakuna mwema
     
Loading...