Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mungu tupe maisha marefu tuone mwisho wa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Nov 16, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Kiburi cha CCM na maneno ya kashfa yanayotamkwa bungeni juu wa Wabunge na chama cha Chadema yamenifanya nimwombe Mungu kwa nguvu zote atupe maisha marefu tuone jinsi mwisho wa CCM utakavyokuwa.

    Wakuu nimeangalia kipindi cha Bunge jana sikuamini masikio yangu jins wabunge wa Cuf na ccm walivyotoa madharau kwa Chadema.

    Kama kweli hii ni Katiba ya Watanzania kwa nini yote hayo yatokee?

    Mungu atujalie maisha marefu tuone huo mwisho wao utakuwaje. Je, itakuwa kama Gaddafi kuchomekwa majiti au itakuwa kama Syiria?
     
  2. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ukistaajabu ya Pinda utayaona ya Makinda
     
  3. l

    lukatony JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Katika dhiaka kubwa hata pasipo kutambua kwamba watanzania ni watu wa Mungu!wabunge hawa wanadhiaki mpaka wanapitiliza,mbunge mmoja anafikia kusema kwamba watanzania waliochagua wabunge wa Chadema walifanya makosa makubwa,hii ni dhiaka ya hali ya juu!!!Mungu huyu atawaongoza na kuiona kweli huku nyuso zao au roho zao kokote zitakapokuwa either ahela au duniani zikijutia dhiaka hii!!!!!!!!
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    wanashindwa hata kujifunza kutoka zambia jinsi MMD walivyoonyesha madharau kwa PF lakini angalia jinsi wazambia walivyofanya kweli
     
  5. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mungu wao tutamuona jamani, mimi nasema wote wale hizo kauli zao zitakuja kurudiwa na watasikilizishwa.
     
  6. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wamejaza matumbo yao wamesahau kilichowapeleka bungeni! hakika watakuja jutia maneno yao! chadema msife moyo hakika mtashinda,watanzania tupo nyuma yenu!
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Namuomba mungu anijalie niweze kuona kifo cha CHADEMA.

    Najua si muda mrefu hiki chama kitapotea, wameamua kuanzisha siasa za vurugu,ni chama cha kichaga, kimejaa makandikando kibao.

    Badala ya kwenda bungeni kufanya kazi waliyotumwa na wananchi wao,wameenda kuatafut umaarufu bungeni. Kuonyesha nani ni maarufu kwa kupinga.

    Hiki ni chama cha MSIMU, Namuomba Mungu anijaalie ni uonemwisho wa msimu wake.


    CCM SOLDARITY FOREVER
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    kwahiyo myie mmewatuma wabunge wenu wa CHADEMA ili watoke nje ya ukumbi.

    Kama wamechoka na uwakilishi wajiuzulu.

    CCM SOLDARTY FOREVER
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwenye nyekundu hiyo ni kauli ya mwenyekiti wa ccm na tulishasema "kelele za mlango......................................... KI UKWELI SAIZI HATULALI!
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    EXACTLY
    hatupendi wagonge meza kwenye kila jambo! hata kama ni pumba!
     
  11. M

    Malova JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 763
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sisi watanzania ni kama mabomu tuli. Tume anzakuwa activated kwa kuwa na uelewa mpana zaidi. Mifano midogo midogo tunaiona kama jamaa (KJ) kuzomewa hadharani pale MLIMANI mwezi uliopita. Hii maanayake mwisho wao hauko mbali. CCM wamezoea kufanya mambo kwa hisia ndio maana hayo yote. MUNGU najua atatujalia tuone mwisho wao (CCM).
     
  12. M

    Malova JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 763
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    vitu wanavyovifanya CCM vingi ni vya kipumbavu. kwanini waendelee kukaa wakati wanajua CCM wanatoa hoja kwa hisia hata kama ikiwa mbaya wanaipitisha kisa ya CCM
     
  13. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    "Namuomba mungu anijalie niweze kuona kifo cha Directo1!
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,987
    Likes Received: 5,102
    Trophy Points: 280
    mwaka kesho tu, CCM itakuwa imesha sambaratika.
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hao ni watoto wa wakulima wanaolindwa na system... sie watoto wa wakulima tuliotelekezwa tuzidi kulia tu!
     
  16. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nami namwomba Mungu nushuhudie kifo chako!
     
  17. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndoto za mchana hizo. Enjoy your sleep mkuu.
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    poleni sana. Hizo ni sawa na ndoto za Slaa kuwa raisi wa Tanzania.
     
Loading...