Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mungu si mfanyabiashara!!!!!!!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Jpinduzi, Nov 20, 2011.

  1. Jpinduzi

    Jpinduzi Senior Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari wana Jf!Ni jumapili nyingine ambayo wote kwa namna moja au nyingine tumepumuzika nyumbani ijapokuwa sio wote waliopumzika majumbani!Leo nataka tushee yale tulioyapata kwenye nyumba ya mungu,ukizingatia leo ni Siku ya Bwana!

    Kwa sababu mfumo wa mawazo ya watu siku hizi ni wa kibiashara basi nitaweka bidii yote, nguvu yote, akili yote na sala yangu yote katika lile jambo ninalolitaka na nitafanikiwa. Hii si imani bali ni biashara. Uhusiano wangu na Mungu unakua juu ya kile anachoweza kunipatia, ama lile janga ninalotaka aniepushie. Ninasali nikitaka Mungu anitimizie mapenzi yangu. Hii si imani sahihi. Imani ni kutaka mapenzi ya Mungu yatimizike kwangu bila kujali madhara na mwisho wa hayo yote.

    Ukimuona mkristo anakimbia kutoka kanisa moja kwenda jingine kwa sababu anataka aombewe juu ya jambo fulani na baada ya kukaa kwa muda bila mafanikio anakimbilia kanisa ama dhehebu jingine, hii ni dhalili halisi kwamba mkristo huyu hana imani ila yeye ni mfanyabiashara. Anamchukulia Mungu kama mwezi katika biashara (business associate) na hii si imani kama anavyoonya Yesu. Kudumu katika maombi ni jambo moja, lakini kudumu katika imani wakati unamilima na mikuyu katika maisha ni jambo jingine.

    Imani ya kweli ni kuamini kuwa Mungu atakufufua wakati ambao unabeba msalaba, na miiba kichwani kuelekea Kalivari ambapo unauhakika utatundikwa na kufa. Imani inayosisitizwa na Yesu si lazima iuondoe msalaba. Ni vyema kuomba Mungu auondoe msalaba lakini siyo kwa mapenzi yetu bali kwa mapenzi yake, ( Rej. Mat. 26:39).
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    Sijasoma, ile nilipokuwa naanza, nitakutana na mkitu mrefuuuuuuu. Ahhh, ikabidi niache tu.
     
  3. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Oh halelujah!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    same here......

     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 632
    Trophy Points: 280
    Hiki kitakua choo cha kike!!
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    mengi sumu machache asali. Nalog off
     
Loading...