Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Mungu nijalie niwe Mwanamke"

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MAMMAMIA, Feb 1, 2012.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mwanamume mmoja alimuomba Mungu amjalie ageuke kuwa mwanamke kwa sababu alihisi mke wake anafaidi kubaki nyumbani wakati yeye anapiga mzigo masaa kumi mfululizo.

    Mungu hakuwa hiyana, asubuhi alipoamka, akajikuta tayari amekuwa mwanamke. Harakaharaka akamtayarishia "mumewe" chai, ili ahawahi mzigoni, akakogesha watoto, akawapa chai na kuwatayarisha kuwapeleka shule. Wakati anarudi, akapitia sokoni kununua mahitaji ya siku. Kufika nyumbani, akaanza kusafisha nyumba na kufua nguo. Wakati anataka kutayarisha chakula, akagundua kuwa umeme umekatwa kwa sababu ya deni, ikabidi atoke mbio kwenda kulipia bili ya umeme. Alipotoka kule, wakati wa kwenda kuwachukua watoto ulishafika, ikabidi apitie shule. Kufika nyumbani, akaanza kutayarisha chakula huku watoto wanamlilia njaa.

    Kwa ufupi, hadi kufika wakati wa kulala, bado hakuwa hajamaliza kazi zote, ikambidi aingie kitandani hivyo hivyo. Kitadani nako hakukuwa na kupumzika. "Mume" alitaka apewe kidogo, hakumkatalia. Lakini baada ya kumaliza tu akamwomba Mungu:

    "Mungu wangu, nimefanya makosa, kwani kazi anazofanya mke wangu ni kumbwa kuliko nilivykuwa nikifikiria. Naomba unirejeshe katika hali yangu ya zamani".

    "Hakuna tabu kiumbe wangu", Mungu alimjibu na kuendelea "ombi lako nimelikubali, lakini itabidi usubirie miezi tisa kwani jana ulipofanya mapenzi na mume wako, ulishika ujauzito"
     
  2. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ha..ha..ha miezi 9!!!! kazi anayo...
     
  3. B

    BatteryLow JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    hii ilikuwa hapa juzi, tena ya ki ngeeza, kamata 12%, na usirudie tena.!!!
     
  4. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Asante sana kwa angalizo lako. Mara nyingi huwa zinajirudiia kwa sababsi zote huwa tunaziona. Ninaomba mwongozo tu, nifanye nini ili kujua kuwa ile ninayotaka kutuma mimi ipo tayari?
     
  5. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umeirudia mkubwa, umebadili lugha tu.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,065
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli wanawake hata kama baadhi yao ni mama wa nyumbani mzigo wanaopiga ni mkubwa sana
     
  7. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    mkuu mi nimecheka sn, na hii hata sijaona kabla, bonge la joke
    Teh teh teh
     
  8. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii kwetu ni mpya kuna wengine kizungu hatujui. Gig up kwa ubunifu.
     
  9. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Amekoma ! amekoma ! atajijua 9 month co mchezo.
     
  10. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
  11. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kazi kweli ndo tunaambiwaga tuwe makini na vitu/watu tunaowatamani....natumai alijifungua salama na akarudia uanaume wake...lol :lol:
     
  12. E

    Edwiny Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Da hi kali? Nadhani hie fundisho.
     
  13. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Let's hope kuwa hii ilikuwa ni joke tu, vyenginevyo kama ingekuwa kweli...sipati picha ya bamkubwa na kitumbo chake.
     
  14. piper

    piper JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yap but nafikiri anawasaidia wasiojua kiingilishi nao wasitengwe maana Jf ina uwanda mpana
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh mpaji ni Mungu
     
Loading...