Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mungu na vifo vya binadamu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nameless-, Aug 2, 2012.

  1. N

    Nameless- Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu kuna misemo naisikia mara nyingi hususan katika misiba na sielewi hasa maana yake, mwenye uelewa eneo hili naomba anieleweshe. Mfano, mtu anaposema "Tulimpenda zaidi huyu (yaani marehemu) lakini Mungu kampenda zaidi" Hivi Mungu anapenda mauti yatukute wanadamu? Hii kauli huwa inanitatanisha na hasa ninapoambiwa ktk misiba niliyopoteza ndugu zangu.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mmh Nikitoka Lunch nitakuja ...
    Nadhani mungu anakuwa ameamua kuvuna katika shamba lake
     
  3. N

    Nameless- Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "...kuvuna katika shamba lake", mmmh, msamiati mwingine.
     
  4. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tukiwa matumboni mwa wazazi wetu, tunaweka ahadi na mungu juu ya vifo vyetu, hivyo tunapokufa ni ahadi tulizoweka zimetimia tu, ndio maana wanasema tulikupenda ila mungu amekupenda zaidi. na huu ni msemo kuwafariji ndugu wa marehemu.
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Bwana AMETOA na bwana AMETWAA jina la bwana libarikiwe......
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Duh uongo mtakatifu hahahahahaaaa......
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    hii thread ni mahsusi kwenye jukwaa la 'dini'.
     
Loading...