Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mungu na tma hawana ushirika

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ami, Jan 5, 2012.

  1. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mamlaka ya hali ya hewa Tanzania imezoea kuwazingua watanzania kwa utabiri wao wa hali ya hewa wenye maneno ya jumla jumla kama vile ukanda wote .......,manyunyu n.k.Mwaka jana walitabiri Elnino wanacnhi wakahama mabondeni matokeo yake ikawa ukame mkali uliokausha hata mabwawa ya kuzalidsha umeme.
    Mwezi Disemba mwaka jana 2011 yalikuja mafuriko ambayo hayajapata kutokea tangu kabla ya ukoloni na watu zaidi ya 40 waliokuwa mabondeni Dar wakafa.Ukweli ni kuwa TMA hawakuwa na taarifa nayo.
    Baada ya mafuriko hayo TMA walijitoa kimasomaso na kutabiri mafuriko zaidi na balaa mwishoni mwa mwaka.Mpaka leo iko kimya.Hali hii inathibitisha kwamba Mungu(Allah s.w.) hana ushirika wala biashara yoyote na TMA.
     
  2. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,806
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Ami unataka kusema kazi ya kutabiri ya tma ni kinyume na mafundisho ya mwenyezi mungu?
     
  3. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Inaweza kuwa sahihi hivyo.
     
  4. v

    valid statement JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Mbona Mungu wako wa herufi ndogo mkuu?
     
Loading...