Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mungu mkubwa: Nusura iwe siku mbaya kuliko zote maishani...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mphamvu, Dec 5, 2011.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ilikuwa mchana wa saa 9 hivi, leo hii.

    Nilikuwa nimetoka kupata chips kibandani kwa Mangi, nikapita dukani kwa Jose kupata maji ya Tsh. 50, maarufu kama condom au diripu.
    Wakati huo Aswile akaja na simu yake, akiomba nimsaidie kuiunganisha na intaneti, mixa akanipiga mzinga wa buku 5 kwa miadi kuwa atanirudishia kesho.

    Stori zikawa nyingi za kupoteza muda huku nikimsaidia kufanya alichoniomba nimsaidie.
    Dakika tano kakangu akanipigia kunitaarifu nikampokee Ubungo, alikuwa anatoka Mbeya leo.

    Drama ikaanzia hapo, ile natoka niende kujiandaa na safari, nikagongana na mtoto mdogo pale mbele ya duka, mtoto akadondokea barabarani ambako ji-NISSAN Shangingi lilikuwa linakatiza. Mungu si athumani nikawahi kumwokota mtoto as tairi la gari lilipita pale mtoto alipoangushia kichwa.

    Kila nikipata picha ya ambacho kingetokea nakosa raha kabisa... Ukizingatia utaratibu wa kuisaidia polisi katika vyombo vyetu.
    Ishu nyingine ni uhusiano usio mzuri sana na mamake huyo mtoto.

    Namshukuru Mungu wana-JF kwa kuwa salama mpaka sasa hivi, na mtoto nae yu mzima.
    That's my story!
     
  2. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh, movie.
    Thanx 2 God
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hero of the day. . . HONGERA japo sijaona uhusiano wa Jose, safari ya Ubungo na hiyo ajali ambayo ilitaka kutokea.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh, kama ni kweli Pole sana. Its scary
    Ila kama umetunga, napoteza ndulele zako.
     
  5. driller

    driller JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    asee pole sana....! pole sanaaaa..! dah ingekula kwako...! hapo ni Mungu tu mshukuru sana Mungu asee...!
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,109
    Likes Received: 5,306
    Trophy Points: 280
    Mungu apewe Sifa kwa kukunusuru na mitarimbo ya manyapara
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kama huendagi kanisani au mskitini hima ukamshukuru Mungu na utoe fungu la ten mana ungeona rangi zote
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    pole sana ndugu.Nalog off
     
  9. driller

    driller JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    si alikua analeta flow ya tukio jamani mbona critic hivi daah weeeeeye
     
  10. driller

    driller JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    na wewe kila saa unalog off na wakati upo....!
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    naonekana nimetunga eh?
    Afu kongosho you are dying to have my ndulele's eh?
    Go on, make a move!
     
  12. driller

    driller JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kama lingetokea kweli hilo tukio kule mitaa ya bariadi jamaa angekuaje sasa hivi...? manake MURA wange muumiza sana asee...!
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    nope, not a scene.
    A true, fresh and genuine incident of mine.
    Sawasawa?
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    as said driller, nilikuwa natengeneza flow ya tukio. Kuliko ningeruka mazima na kusema chenye kilitokea, maswali ya ulikuwa wapi, ukifanyani n.k nimeyaepuka.
    Sawasawa?
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    pOLE NDUGU, MSHUKURU MUNGU.
     
  16. JS

    JS JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pole kwa misukosuko hiyo ya leo....mshukuru Mungu wako m
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    nimemshukuru Mungu kwa kunusuru maisha ya beibii, na kuniepusha na dhahma la mkono 'mrefu' wa serikali.
    Namshukuru tena Mungu!
     
  18. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole ndio uone sababu ya kumshukuru Mungu kila siku,
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo we cha muhimu kwako ni mtarimbo tu?
    Vipi kuhusu maisha ya mtoto, ndoto zake za baadae? Maisha yangu ya jela, mipango yangu ya maisha je?
    Mtarimbo counts nuffik here...
     
  20. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kweli huyu jamaa anaboa ile mbayaaaaa..... Ningekuwa karibu naye kila wakati angekuwa anakula za uso.
     
Loading...