Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mungu iponye Tanzania tuache ubinafsi na unafiki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kimboka one, Dec 4, 2011.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mwenyenzi Mungu baba wa rehema uliyeumba vyote duniani,tuondolee unafiki na ubinafsi uliyoko ktk taifa letu.ili tuwe na amani ya kweli miaka 5o ya uhuru 0
     
  2. B

    BMT JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    basi we ndo mnafiki maaana haujawa wazi unauma maneno be open kimboka one
     
Loading...