Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mungu ibariki Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The mediator, Jun 20, 2011.

  1. The mediator

    The mediator Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa wananchi wenzangu wa nchi yetu ya Tanzania, napenda kuwaomba nami niwe mmoja wa familia hii nzuri na yenye busara tele. Naamini nitajifunza mengi sana kutoka kwenu. Naomba msaada wenu pale ninapokosea na mnirekebishe ili na mimi niweze kuelimika kupitia familia hii ya JF.

    Mungu ibariki Tanzania
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    karibu sana,umepitia jukwaa la utambulisho??
     
Loading...