Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MUNGU IBARIKI TANZANIA au MUNGU ENDELEA KUIBARIKI TANZANIA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kibavu, Jun 30, 2011.

  1. kibavu

    kibavu Senior Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mungu ibariki Africa, Mungu ibariki Tanzania ni maneno yaliyopo kwenye beti za wimbo wa Taifa wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Kwa mtazamo wangu nadhani tunapaswa tuombe Mola/Mungu aendelee kuibariki Afrika na Tanzania. Nasema hivyo kwasababu kwa jinsi hali ilivyo ni kwamba tushabarikiwa sana kwa kuwa na rasilimali kibao, hali ya hewa safi, ardhi safi na yenye rutuba. Siku hivyo vitu vitakapokwisha ndipo tuombe kubarikiwa maana kwa sasa tushabarikiwa.
    Hivyo basi kwa sasa maneno kwenye wimbo wetu yangekua “MUNGU ENDELEA KUIBARIKI AFRIKA, MUNGU ENDELEA KUIBARIKI TANZANIA.”
    Nawasilisha
     
Loading...