Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mungu Ibariki IGUNGA

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by imma.one, Oct 2, 2011.

  1. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni mengi yamekuwa yakitokea kwenye kampenzi za kuwania ubunge wa jimbo hilo dogo la igunga baada ya Rostam kuliachia jana tumeshuhudia mikatano ya kampeni msululu kama magomen mwembechai,usalama na jangwani mikutano iliyokaribiana sana na wengi tulidhani ni ishara mbaya.
    Lakini letu tangu asubuhi hali ni shwari igunga hakuna vurugu zozote zaidi ya mabishano ambaya huwa ni kawaida kwa chaguzi zote TZ.
    Wote tuiombee Igunga wenzetu wafanye uchaguzi kwa Amani.
    MUNGU IBARIKI IGUNGA
     
Loading...