Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mungu ibariki Africa na watu wake!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pape, Dec 28, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hizi picha ni kweli ziko valid, lakini ni za zamani sana.

    Sina carbon-14, but i can estimate kwenye miaka ya 1950s...

    Ni mtizamo tu!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,196
    Trophy Points: 280
    watu wake wote!
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    It will always be called Africa...
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    ..but ya wakati huo!
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Is there any changes?
     
  7. B

    Bontowar JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2009
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    mhMH inasikitisha saaana wakuu bianadamu hujafa haujaumbika

    ongeza picha zingine
     
  8. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha sana kwani kwa maoni yangu ni kuwa duniani Waafrika pamoja na Waesia ni jamii ya kistaarabu na Utu lakini tamaa za mali na hasa kukumbatiwa na mataifa makubwa yenye kutaka raslimali zetu kwa bei ya chee zimetengeneza madikteta na ushenzi wa hali ya juu. Halafu hao hao wenyekunufaika na ushenzi huu wanatucheka.
     
  9. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Halafu gavana wa BOT aliyekulia uji wa ulezi anakubali zitumike shilingi bilioni moja kumtengenezea nyumba ya kulala wakati wajomba na shangazi zake huko Malinyi/mahenge/ifakara wanashindia kipande cha muhogo!!
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hilo nalo neno...
     
Loading...