Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mungu huwa anakuwa upande gani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Maengo, Aug 31, 2011.

  1. M

    Maengo JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanaJF, nimejaribu kujiuliza hili swali ila sikupata majibu kabisa! 'HIVI MUNGU HUWA ANAKUWA UPANDE GANI IKITOKEA UPANDE MMOJA UNADHULUMU NA MWINGINE UNADAI HAKI? Kama anakuwa upande wa haki, ni kwanini basi upande wa dhuluma huwa unashinda? Na kama anakuwa upande wa dhuluma, ni kwanin akae upande huo ilihali anajua wapi haki ilipo?

    kwa maana hiyo kama Mungu yu upande wa Watz waliopigika na maisha, kwanin basi anakubali MAGAMBA washinde kwa ujanjaujanja na waendelee kutunyanyasa?
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Biblia inasema Bwana akiwa upande wako hakuna wa kukushinda. Pia sehemu nyingine anasema lazima mtii mamlaka zote kwasababu zimetoka kwa Mungu.
     
  3. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Tatizo ni kwamba kazi za Mungu huwa hazihojiwi. NI dogma. Kwa hiyo hata ukiuliza maswali yakoje hutakaa upate jibu, kwa kuwa si yeye wala watumishi wake watakuwa tayari kuyajibu. Watumishi wengi wanaogopa kuquestion ukuu, mamlaka na maamuzi ya Mungu.
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,710
    Likes Received: 1,841
    Trophy Points: 280
    Yote ya yote Mungu humsidia yule anaeonyesha jitihada binafsi za kujisaidia kwanza yeye,
    Sasa isiwe umetulia zako tu kwenye PC ya internet cafe au Kisimu chako cha mchina muda wote kazi kulalamikia tu Magamba halafu unataka mungu akuunge mkono katiko hilo, never!!!
    Ingia barabarani, andamana mkuu!!!
     
  5. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    usiridhike na ule msemo wa kiswahili wa " haki ya mtu haipotei" sisemi kuwa msemo huu ni wa uongo, lahashaa! ila ni kwamba msemo una maana kwamba hata kama utadhulimiwa hapa duniani siku ya mwisho (kiama) utalipwa kile ulichodhulumiwa na yule aliyekudhulumu. ila hapa duniani kwa kweli ni kwenda mbio inavyowezekana kuipata haki yako. Si sahihi pia kusema Mungu anakaa upande wa wadhulumifu kwani yeye ameweka wazi haki na batili sisi wanadamu ndo tunazilinda na kuzipotosha haki. hata hivyo unapomuomba Mungu kwa dhati basi naye hukupa msaada. ila hii mungu nisaidie tu kavukavu we andika maumivu tu.
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    anakuwa upande wa waaminio kuwa yeye ni BWANA wa mabwana na MUNGU wa miungu.
     
  7. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,152
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Mungu yupi?
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    Sio mamlaka zote zinatoka kwa mungu! Ndio maana tumeshuhudia mamlaka kama za akina Hitler, Tailer. Makaburu na nyinginezo. Na unatakiwa utambue uwepo wa mamlaka ya shetani!
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, unaweza kunitajia nchi mbili tu ambazo mamlaka zake zinatoka kwa mungu
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Duh.......kwa hiyo mwaka jana alikuwa upande wa CCM na tumtii Kikwete sio?
     
  11. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Njia za Mungu hazichunguziki na huwezi kupata majibu ya maswali yako na ujue pia shetani yupo kazini na wakati mwingine Mungu anaacha tujaribiwe ili aone tutafanyaje tutaendelea kumwamini au tutakata tamaa na kuishia kulalamika.
     
  12. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mi ninacho amini ni kuwa Mungu huwa ana msaada wowote kwa mtu yeyote yule hapa dunia...ila tu binadamu wamwamua kuwalaghai binadamu wenzao kuwa Mungu huwa anasaidia
     
  13. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Ukweli ni kwamba kuna nguvu kuu mbili zinazoongoza dunia,...nguvu ya Mungu na ile ya shetani,..sasa hapo ndio ndio sijaelewa mpaka sasa ipi ina nguvu zaidi ya nyingine,....maake wanaseama hata ukitaka ufanikiwe iwe kwa mali,na vitu vingine ni la lazima either ummtumikie Mungu au shetani,....

    Tunasikia hata hizi habari za kusadikika za freemasons kua ni watu wenye mafanikio makubwa na ni waabudu shetani,......lakn kwa upande mwingine kuna mafanikio ya kimungu,......kwa hiyo inawezekana kabisa hao magamba ni waumini wa nguvu hasi ya shetani na ndio anayewawezesaha kufanikiwa.

    Haya mambo ya kiimani bana,...........................who knows bana?
     
  14. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ulijuaje?Halafu anafaidika na nini?
     
  15. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hata Magamba?
     
Loading...