Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mungu hakukosea kuweka bahari kati ya Tanganyika na Zanzibar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tuko, Apr 26, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Zanzibar ipo mbali sana na Tanganyika ukilinganisha na nchi nyingine kama Kenya, Uganda nk. Hivi ni kwa nini Nyerere aliamua kuiunganisha Znzb na Tangnyk na sio hizo nyingine? Zanzb na nchi ya kiislamu (kwa ambao hawajui) wkt Tangnyk ni nchi isiyo na dini. Nyerere hakuliona hilo?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    hapa point ni nini?
     
Loading...