Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mungu awalaani hawa viongozi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtama, Nov 9, 2010.

  1. M

    Mtama Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi umepewa ridhaa na wananchi ya kuongoza kwa miaka 50 halafu hakuna jipya huoni haya wala shangazi yake aibu wala mdogo wake soni kutaka muda mwingine wa kuwafukarisha watanzania?Hivi na hao wanao wapa kura hawa watu wamerogwa au?Sidhani kama mtu mwenye akili timamu anaweza jambo la kijinga kama hili
     
Loading...