Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mungu atupe nini chadema....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiherehere, Dec 4, 2010.

  1. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,700
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Makamba anaendelea, NA NINAMUOMBEA KWA MUNGU IKIFIKA KIPINDI CHA KUCHAGUANA APITE TENA.....

    Anatupatia msaada mkubwa sanaaaaaa.

    Na tuitumie fursa hii

    Na ninaomba WAANDISHI wamfuate tena wamuulize " mtaji wa CCM kwenye uchaguzi wa 2015" ni nani/nini??
    Utasikia VITUKO

    Viva Makamba Viva CHADEMA

    jionee hapa
     
  2. T

    Tegamiasho New Member

    #2
    Dec 4, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli adui mwombee njaa
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tayali ccm wananjaa kazi kwenu chadema
     
  4. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,700
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndo maana ninaona kuwa CCM, uwezo wao wa kufikiri umefikia kikomo, yaani WAMESHINDWA KABISA KUJUA TATIZO.... nashukulu lakini KWA KUSEMA """kazi kwenu""" mi niifikiri tupo pamoja kwenye hili??? Umekimbia tayari?? umekata tamaa HENGE??
     
  5. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    nilifurahi sana kusikia anaendelea! makamba ni mwanamageuzi halisi!
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kwa ili ni sawa na kuinadi CCM
     
  7. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,700
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakati makamba anaanza, CHADEMA ilikuwa na wastani wa viti 11 (kama sikosei unkichanganya na vya viti maalum) MIAKA MITANO ya uwepo wake kafanya chadema kuwa na wastani 400% ya viti vyake, hii inatia moyo kuwa for the next 5yrs, ataongeza wastani wa 400% ya viti 48 vyaa sasa... so aendelee kuwepo ni mwana mageuzi halisi.

    Kama unayo hoja WEKA hapa, siyo kusema ni kuinadi CCM, pasi kufafanua.........
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahahahaha,duh watu mnaangalia mbali sana aisee
     
  9. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa kabisa mkubwa,kwa kumwacha aendelee ni mtaji wa CDM kwani amekwisha kisera na kiushawishi janja zake zote zimefahamika na wameshindwa kusoma alama za nyakati
     
  10. c

    chelenje JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makamba safi sana aendelee tu
     
  11. kmwemtsi

    kmwemtsi Senior Member

    #11
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    good for us
     
  12. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,809
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    sijui safari hii wataibua nini maana wameanzisha la udini, wake za watu lakini watanzania wako macho , kama udini ni ishue si waanzishe upagani kama Mzee wao Kingunge?
     
Loading...