Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mungu anaweza kufanya chocho katika dunia hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaNanii, Mar 24, 2011.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungu anaweza kufanya chochote katika dunia hii
     

    Attached Files:

  2. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    gari nyingi zimekufa kuliko watu ama kweli japan matajiri jamani....
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Unauhakika ni Mungu.?!
     
  4. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kawaida kikitokea kitu ambacho wewe binafsi unakiona ni cha ajabu basi lazima umsingizie mungu.
     
  5. S

    Shada Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli utabaki kuwa kweli,-Mtu ambaye anaamini kuna Mungu, tutakubaliana kila la kheri na la shari, kama hili ghalika la Japani
    kuwa yote ni mipango ya Mungu.

    Tatizo linakuja pale kwa wale ambao hawana imani na Mungu, ukiwauliza wanakwambia ni "Nature". Sasa Nature ni kitu gani na maana yake ni nini?

    Sasa kwa hili hatumsingizii Mungu bali ni ukweli wenyewe.
     
  6. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nani kasema ni Mungu anafanya?
     
  7. E

    Edylux Member

    #7
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Matendo ya Mungu yalivyo:

    someni maafa yaliyoletwa na Mungu:

    1. GHARIKA : Mwanzo sura ya 6 hadi 10
    2. SODOMA na GOMORA : Mwanza sura ya 11, 18, 19, 20.

    Kanuni anazotumia kuangamiza:

    a) Anaangalia kusudi lake.
    b) Anatoa taarifa mapema.
    c) Anatoa njia ya kuokokea.
    d) Anabagua waovu na wema.

    Matukio ya sasa ni ishara kwamba ufalme wa MUNGU unakaribia; Luka 21: 11, 31.

    Inasikitisha sana kwa upande mmoja, lakini ni faraja kwa upande mwingine.

    Hivyo Mungu muumba wa vitu vyote, hawezi kuharibu kazi zake kikatili namna hii.

    Habari ndio hiyo
     
  8. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    wengine wana sama niMANSONIC
     
Loading...