Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mungu anawaona mjue.......

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Preta, Jun 4, 2012.

  1. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    1. Kwa wale wanaoandika txt, 'Nakumiss' halafu kuituma kwa wapenzi 20..........MUNGU ANAWAONA
    2. LUKU imekata kwenu umekaa nje unatext watu,'Niko nje napata upepo mwanana'.......MUNGU ANAWAONA
    3. Huna kazi, mpenzi wako mtumishi wa serikali mshahara laki 3 kwa mwezi, Birthday yako unatumia milioni mbili......MUNGU ANAKUONA
    4. We ni kiserengeti boy una mpenzi wa miaka 50, unamtext 'Njoo baby', we huyo baby au nyanya yako?.....MUNGU ANAKUONA
    5. Unapiga picha sebule ya boss wako unaiweka FB na kukoment Home Sweet Home........MUNGU ANAKUONA
    6.
    7.
    8.
    9.
    10.

    endelea........

     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    namba mbili inahusu sana maisha bora kwa kila mtanzania
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    unaweka avatar ya mrembo babu kubwa akati wewe ni KISHTOBE mwenye sura ngumu...MUNGU ANAKUONA...
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Unaomba Ml. 8 na kuahidi kutoa upendeleo wa kufunika madudu, yaliopo Halmashauri !
    We Mbunge wewee! Mungu kakuona kabla!
    Na sie tumekuona Mahakamani .
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mdogo wangu BAGAH umepotea Jeiefu isivyo kawaida!
    Kuna uvumi eti kuna mSugarmamy umekuzibiti na kukubana na kukukosesha tymenough on Jamvi!
    ( japo mie sina hakika)
    kama kuna ukweli, huo Msugarmamy Mungu anamwona!
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Preta hiyo namba 5 mie hoiiiiiiiii.......hivi kumbe bado kuna watu wa hivyo eeh.....lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    HILO NENO MKUU! unajifanya mdada/mkaka wakati wewe ni kinyume chake.........MUNGU ANAKUONA.
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    hivi sweetlady unawajua watu au unawasikia.....lakini wote hao Mungu anawaona.......

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he he he he, kweli anaonekana lol

     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Kuna ile mizee yenye vitambi kama mimba ya mbuzi inayowaomba rushwa ya ngono dada zetu, wallah Mungu anawaona na dawa yenu ipo jikoni....
     
  11. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    namba nne.... Mmh!
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    kabisa, mwendo wa ari zaidi, kazi zaidi na nguvu zaidi
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    No 2 wajamen ni janga la kitaifa,nataman huyu jiran anaetulazaga giza zam yake ya kununua umeme inapofika asome hapa,ila mungu anamuona!
     
  14. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kama unaenda kanisani lakini mawazo yote yapo nje kwa vimada Mungu anakuona.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Namba 4 inakuhusu meen
     
  16. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa wale wote wenye mashauz kuwa kwao anakula bagah kumbe ugali wa muhogo.... mungu anawaonaa
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Umempatia lol.....eti hi baby gal wakati ni bi kizee tehe!...... BAGAH bana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Na huyo bi kizee ndo nani, bi nyakomba au??
     
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mbongo unamjua unamsikia??
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Huyo huyo Kipipi lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...