Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mungu anajibu maombi,shemeji yenu kanichumbia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by cheusimangala, Aug 12, 2011.

  1. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Amani ya Mungu na iwe juu yenu wapendwa wangu.

    Najua nimepotea machon mwenu kwa kitambo sasa,lkn sikua na tatizo lolote ni michakato tu ya kimaisha ndo ilifanya nikose muda wakuwa nanyi wapendwa wangu.
    Hapa nilipo nina furaha ya ajabu,ni muda mrefu sijawahi kuwa na furaha ya kiwango cha juu namna hii.Shemeji yenu nimpendae kuliko kitu chochote hapa duniani amenifanya the happiest woman alive kwa kunivalisha pete ya uchumba.Huyu shem wenu kuna kipindi nilidhan ananipotezea muda maana kila nilikua nikimtajia mambo ya ndoa alionekana hayuko tayari.Baada ya kusubiri sana nikaamua kufunga kwa MAOMBI,nikasema Mungu kama huyu kijana siye uliyeniandalia naomba umfanye aniache nisonge mbele asinipotezee muda ila kama ndiye uliyenipangia basi naomba unipe ishara kwa yeye kunivalisha pete bila ya mim kumwambia wala kuongea lolote lenye kuhusiana na ndoa.Kwa kweli Mungu wangu is the most highest God,no one like him,i will always serve him.Ndugu zangu lengo la kuandika hapa,sio tu kuwashirikisha furaha yangu bali pia ni kuwashuhudia kwamba tumshirikishe Mungu kwenye mambo yetu yote,maana hekima zake si kama zetu.

    Ashadii niandalie kitchen party.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Wooow!
    Maajabu haya, Mungu akusimamie!@
    Nafurahi maana jamaa ni rafiki yangu wa karibu!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,196
    Trophy Points: 280
    wooow....hongera sana Cheusimangala....ulipotea sana....lakini nafurahi kusikia ni kwa mazuri.....Mungu akutangulie kwenye kila jambo ulipangalo
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Waooo
    HONGERA SANA DADA CHEUSI......
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Cheusi mwayego hongera zako na kila la kheri kwenye hiyo safari ndefu...

    Mungu aendelee kukupigania.... Sikiliza na wimbo wa Upendo Nkone...Mungu baba!
     
  6. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kila la kheri Cheusimangala.....be blessed!
     
  7. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    congratulation cheusi,i am really happy for you,mungu atakujaalia atakaekuwa mume wako,mtaelewana,kusikilizana na kuvumiliana
     
  8. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    thanx Pj kwa kufurahi pamoja nami,ubarikiwe.
     
  9. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    thanx Preta,nilikumiss.Soon nitakua karibu nanyi,nitabarikiwa kuwaona tena.
     
  10. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    asante AD ubarikiwe
     
  11. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    thanx bht ubarkiwe.
    asante kwa wimbo,nitausikiliza
     
  12. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    asante nawe ubarikiwe pia.
    nilikumiss kweli my dear-
     
  13. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    amen kwa sala.
    asante na wewe ubarkiwe.
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Pia soma sana threads za Miss Judith utajifunza mengi!
     
  15. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,677
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Hongera sana Cheusi Mangara. Mungu akutangulie kwa kila jambo. Unakaribishwa sana kwenye maisha ya ndoa (stress free life!)
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Congratulations, GOD IS GREAT and all the best
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Hongera sana Dada Cheusi, na nitaendelea kukuombea muwe na afya njema na huyo shemeji asibadili mawazo.....
     
  18. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hahahaa, mpendwa!!

    mbona unanipaisha hivyo??

    hope u-mzima lakini, ubarikiwe sana!
     
  19. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hongera sana cheusi, ni kweli kabisa Mungu wetu anajibu maombi!

    ubarikiwe sana mpendwa!
    Glory to God!
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Cheusimangala dear….


    Nimefurahi mno kwa taarifa hii nimepata…. Kwa kweli unastahili pongezi for pamoja na kusema wengi wamekua na kasumba/imani ya kusema kuolewa sio lazima… Sikubaliani nao… IMO Kuolewa ni bahati, hivyo Cheusi Mpenzi jihesabu kua una bahati (and from your posts, nina glimpse ya the type of person you are… hivo hata shemeji yetu naamini ana bahati pia). HONGERA SAAAANA!


    Iam humbled kua umesema nikuandalie kitchen party… (Yawezekana umetania – but sinaga utani in ndoa relatated issues for I respect with maximum hio institution) Sielewi upo wapi…. Ila tokana na shughuli na my full situation naamini kua kuhudhuria kwangu ni kugumu, la muhimu nitaandaa special thread yako kwa ajili ya kitchen party na Mungu akijalia nitakutumia popote ulipo kumbukumbu ambayo nitajitahidi iwe ya kudumu kwa mda mrefu katika ndoa yako. Mwenyezi Mungu Muweza wa yoote akulinde, akubariki na akuwekee wepesi katika maandalizi yoote mpaka hatua ya Ndoa. Be Blessed.


    Pamoja Saaana.
    AshaDii….
     
Loading...