Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mungu anaipenda familia yangu!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zamaulid, Sep 15, 2012.

  1. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    ni last week tu nimetoka home kuja huku ninako hangaikia maisha ya famila!jana nimeongea na wife kwa skype hadi saa 4 usiku!!asubuhi napigiwa simu na namba ya jirani 'nipigie mimi mkeo usiku tumevamiwa na majambazi'!tulipomaliza kuskype anajilaza kidogo kama saa 6 majambazi yakafika yakaanza kuvunja mlango kwa zaidi ya nusu saa yakafanikiwa kuingia ndani!!yana taka dola!!!jamani dola kweli majohe zitoke wapi!!wakachukua laptop na hela kidogo waliyoikuta ndani!!wakabeba simu za majirani pia wanaokuja kucharge hapo home wakachukua ufunguo wa gari na fujo nyingi!!zoezi zima limechukua zaidi ya saa nzima,walipotaka kutoka wakadondosha ufunguo,nasikia wameutafuta bila mafanikio!!cha kumshukuru Mungu ni kwamba wamechua walichoweza ila wameacha uhai wa familia!kweli MUNGU ANAIPENDA FAMILIA YANGU!
     
  2. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    pole mkuu...mshkuru sana Mungu...mshkuru sana....
     
  3. m

    mikogo Senior Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole sana kaka . changamoto la ufahamu tu wa vijana wetu
     
  4. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    mkuu maishapopote bila ya MUNGU tungekuwa tunaongea mengine sasa hivi ila ametupigania sana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    poleni sana
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    poleni ndio Tanzania yetu
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    poleni sana mkuu,mzidi kumshukuru mungu
     
  8. b

    bizzare Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 25, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Da kweli Mungu anaweza kutenda kwa namna ya ajabu pole
     
  9. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    ahsante sana mkuu,Mungu naamini ametenda maajabu yake pale ambapo halikumwagika hata tone la damu!!!!nazidi kumkabidhi Mungu maisha yetu!!
     
  10. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,172
    Likes Received: 3,433
    Trophy Points: 280
    Mungu mkubwa mkuu,maana hao jamaa wanaroho mbaya sana.!
     
  11. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    idawa ndugu yangu!!yaani hawajamaa!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    pole kijana maadamu uhai upo mtajaliwa zaidi na zaidi
     
  13. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana.Hii ndio ile nch ya amani.
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,308
    Likes Received: 3,107
    Trophy Points: 280
    pole sana mkuu.... Mshukuru Mungu ameiponya familia....


    Hizi ajira milioni moja hizi zitatuletea matatizo....
    Ingekua ni wazungu/wageni mwema angewasaka (ingawa wezi wote wanawajua) na mngepata vitu vyenu
     
  15. Osia

    Osia Member

    #15
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 1, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaaa kuna wkt Mungu anafanya kwa ajiri yetu. Jitoe kwa ajiri yake
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Mungu ni mwema. Pole mkuu.
    Sasa hivi ukikuta mtu anamchoma mwizi na tairi nadhani utaongezea mafuta. Hawa watu ndo wametufanya tumekuwa na roho za chuma, mimi sina huruma na mwizi asilani!
     
  17. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu ila hao sio majambazi ni wahanga wa ukosefu wa ajila.Kifupi ni kwamba Mungu mkubwa.
     
  18. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Pole sana na zidisha kutoa sadaka....mungu atazidi kuwalinda.
     
  19. dunia tunapita

    dunia tunapita JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole sana
     
  20. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,671
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Kwa kuwa hawakumdhuru mtu; asavali. Kwa kweli kuna aina nyingi za wezi; wale wa 'tugawane' mi sina shida nao sana...ni zao la umasikini wa nchi yetu lakini wana utu.

    Wakuchoma moto ni wale wanaotumia mapanga na silaha za moto kudhuru watu...yani unakuta anaiba afu anajerui au kuua kabisa; na wengine wanaamua kubaka. Kweli huna budi kumshuru Mungu.
     
Loading...