Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mungu amewaumba Adam na Hawa akimaanisha kwa sisi wa Tz kwamba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kwamtoro, Oct 18, 2012.

  1. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Adam ni mwanadamu na Hawa akimaanisha

    Hawaeleweki
    Hawabebeki
    Hawajiheshimu
    Hawanahuruma
    Hawashukuru
    Hawapendeki
    Hawaridhiki
    Hawajatulia

    Ukitaka kuwaelewa Oa alafu mchukue mama yako uishi naye, utashangaa ukirudi jioni mama yako atakupokea mzigo wakiti akiwa amekaa na mkeo au mnunulie mkeo kipande cha kanga akawii kukuambia mimi wa kanga wengine unawanunulia madira au ukimzowesha mkeo kumwachia mwekundu siku zote, siku ukimwachia buku mbili akawii kulala na jinsi usiku.


     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,012
    Likes Received: 5,145
    Trophy Points: 280
    Kazi ni kwako

    [​IMG]
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,201
    Trophy Points: 280
    Si kweli labda kama hiyo ni tafsiri yako!

    Kama unasema ni tafsiri ya mungu na pinga!

    Kama ni ya kwako mwenyewe sina pingamizi maana yatakuwa ni mawazo yako na nita yaheshimu.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kumbuka hata mama yako alikuwa na mama mkwe.
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Adamu na Eva
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,260
    Trophy Points: 280
    Mungu anazungumza kiswahili?

    Hawa ndio Eve?

    hivi Adam na Hawa kiyahudi waliitwaje?

    Was Eve kiyahudi?
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Hawana choyo
    Hawana chuki
    Hawana wivu
    Hawana gubu
    Hawana upungufu wa nguvu za .....
     
  9. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Wa kwangu kachanganywa na kibaloon kaniona sifwaaiii nikampiga chini fasta, ameshidwa kuridhika na vimiambili vyangu. Sasa kapigwa chini na njemba kimejirudisha na michozi teleee. Ohhh Dear nisamehee, shetani tu. Hawaaabebeki
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,201
    Trophy Points: 280
    Hahahaha
    leo ni kudesign tuu!
    Ngoja wengine waje na ideal nyingine!

     
  11. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mamako anaitwa adamu au?
    mkeo alipozalia watoto wanaokuita baba anakuwa anaitwa adamu enh?
    mkeo anapotengea chakula na kukuta amechota maji anakuwa anaitwa adamu enh?
    mkeo alipokuuuguza ulivyoumwa anakuwa anaitwa adamu au?
    mkeo alipokufichia siri zako anakuwa anaitwa adamu au?
    mkeo anapokulelea wanao na kutunza nyumba yako nae ni adamu enh?
    mkeo anapositiri unapokaribia kuadhirika nae ni adamu tayari?
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hahaha too funny :lol:
     
  13. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    This is absurd.
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Hapo kwenye nyekundu umenifurahisha. Hata hivyo mwanamke ni kama compyuta isiyo au yenye program usiyoipenda, inategemea wewe unahitaji program gani ndio una-install. Kama hayo uliyosema umeyaona kwa mkeo basi tatizo huku-uninstall program uliyoikuta kwanza umeiacha ndio inakupa shida.


     
  17. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    huyo huyo unayesema Hawabebeki, ..................
    ndio waliokubeba tumboni miez 9
    akakunyonyesha miaka 3 ukiwa na kg 10+
    ndio dada zako walikugesha hadi mika 6
    ndo wake zako wanaokbeba kifuani ukiwa na kg 80+ kila siku hadi siku kifo kimkute
    ndie anayekuzalia wanao
    ndie unaye mnyonya matiti katk umri ukiwa na meno 32 wala aibu huoni.
     
  18. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha haaaaaaaaa.......................umenifurahisha leo siku ya mabomu.
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Ongeza na hii,
    Ndiye anayekufanya Upate jeuri ya Kuwa Smart ofisini kila siku.
    Unafikiri nyumba ndogo anayaweza hayo?
    Thubutu,yapaswa mtuheshimu.
    Ni nani anaejua kwamba unaenda kazini kila siku bila kuvaa boxer kama si mimi mkeo?
    Nani anaejua kwamba Ukipiga kimoja tu hoi kama si mimi mkeo?
    Nani anaejua kwamba unatembea na Housegirl wetu kama si mimi mkeo?
    Nani asiejua kwamba hapa mjini huna kazi lakini ukitoka nyumbani asubuhi umependeza kama si mimi mkeo?
    Tuheshimuni sana wake zenu kwani tunayokutana nayo majumbani ni siri yetu.
    Eboooh!!!
     
Loading...