Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mungu alitunyima nini wa tz!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by utiyansanga, Nov 9, 2010.

  1. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mojawapo ya nchi ambazo utamaduni wa kisiasa ni wa ajabu ni hii ya kwetu!Tunawashangilia wanasiasa bila hata kujiuliza maswali1
    1. tULIOREDHESHEWA orodha ya mafisadi akiwemo Mkuu wa KAYA lakini tulinyamaza.
    2. Rais akatuambiwa anawajua wala rushwa ila anawapa muda wajirekebisha ,mpaka leo hatujamuhoji kwa dhati kama hao watu wamejirekebisha au la utafikiri huo ufisadi waliokuwa /wanamfanyia mtu mmoja.!
    3. Tukaambiwa kuna mwenzetu an vjisenti nje ya nchi bila maelezo ya kutosheleza.....kimya1
    4. Likajitokeza kundi liKasema linapambana na ufisadi tukalishangilia kwa dhati leo hii ukiuliza hawa walipagInaje hiyo vita hakuna anayeweza kusema!na matokeo ya hiyo vita ninini....Lbda kuanzishwa kwa VICOBA!
    5. waLIOKWAPUA BENKI KUU,wengine bado kujikana licha ya kuwa walisajili makampuni hayo hapa nchin na malipo yakafanywa na benki zetu!
    6. Wapanaji wengine ndio hao tulioambiwa wameifilisi NICO hakuna aliyewahi kujibu
    7. ORODHA NI NDEFU ...Tunatakiwa kujiuliza watanzania hivi haya yote yanafanyika mbona hatuchukui hatua,MUNGU alitupa akili au matope!
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Tukiambiwa shule za watoto wetu zitakuwa bure tunasema haiwezekani licha ya Uganda na Kenya kuwezekana.
     
Loading...